Nauliza wana JF,hivi ni kwangu tu au.....

Nauliza wana JF,hivi ni kwangu tu au.....

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Posts
3,084
Reaction score
733
Heshima kwenu wakuu,
Naombeni ushauri wenu wana JF mimi ni mlevi wa huu mtandao ninapoukosa kuupitia kila baada ya muda huwa nahisi unyonge,kilichonipata mpaka kuwaomba msaada ni speed ninapoingia JF,huwa kila ninapo sign in page inakuwa slow kiasi kwamba ni mpaka nirudie mara 2 au 3 ndio ifunguke hata kwenye thread hali kadhalika,inanihuzunisha sana wakati ninapopita kwa haraka au kchangia thread yoyote,sasa wakuu kuna kitu nimekosea kwenye settings au nanyi mna face this problems??
Kila la kheri wana Great Thinkers michango yenu inatuelimisha.
 
Ni wewe tuu, wengine wanatumia mpaka cm ya mchina na mambo yao safi.
Anyway who is your subscriber?
 
akuuu.....mimi mambo mswano.....hebu mtoa mada....taja vyombo unavyotumia upewe msaada.....inawezekana tatizo lipo kwenye vyombo.....
 
iko pouwa tu, speed kama kawaida.
 
Hata mimi imenitokea siku tatu zilizopita, pia jana usiku kama saa saba hivi page zilikuwa slow sana, Kuna tatizo la satelite lakini nadhani limerekebishwa ila bado hali haijatulia hasa forum websites kama hii kumbe kwa web za kawaida sijaliona tatizo, ila ukweli ni kuwa jf ina database kubwa kubwa kubwa vibaya mno bila shaka wamiliki wanaingia gharama nyingi kuhakikisha wanalipia server kubwa zenye speed kubwa. All in all jf imetulia.
 
Back
Top Bottom