Nauliza nani muislam hapa!? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza nani muislam hapa!?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ralphryder, Jan 8, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamaa kajitoma mskitini ghafla majasho yanamtoka! Mkononi kashika panga kali, Akauliza,"nani muislamu hapa," watu kimya. Karudia tena kimya. Ghafla kamnyakuwa jamaa alikuwa karibu na mlangoni akaondoka nae! Kufika nje akamwambi, "nisaidie kuchinja mbuzi" jamaa kachinja alipomaliza akasema ye hawezi kumchuna mbuzi, jamaa akiwa na panga lenye damu akarudi tena msikitini! "jamani nauliza humu nani muislamu?" jamaa wakamnyooshe kidole imamu wa siku ile. Jamaa akaanza kujitetea!" aa jamani mi kuswalisha cku 2 tu ndo nimekuwa muislamu sana?" jamaa akasdema kanisaidie kuchuna mbuzi!
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    ​ah haaaa haaa haaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    duuu.....
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Dini imani hapo imam hakuna tena
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wait a minute,they are coming and you will get what you were seeking,mi simo!
     
  6. Mwandwanga

    Mwandwanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Lusekelo wa upako kazaliwa wapi?
     
  7. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    DU!...
     
  8. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    da bonge la joke nimeikubali hiyo kitu mkuu!!!!!
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Tatizo huyu jamaa kaingia kwa matisho hata kama ni mimi nisingenyosha hata ukucha
     
  10. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Teteteh, duh yaaani jamaaa wanaikana imani yao kisa tu wameona panga lina ng'aa?hapo ndo utajua wapi waumini wakweli na fake, you made my day
     
  11. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,887
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Yaani nimecheka hadi basi. nimeikubali hii
     
  12. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Taamu.
     
  13. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Dah! Hii ni bonge moja la utani.
     
  14. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii vunja mbavu haswaa! Large up!
     
  15. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Dah, hii c mchezo
     
  16. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    kali sana
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    ubapa uusikie hivyo hivyo. Nalog off
     
  18. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,327
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    It was said: "Sikuwaumba kwa jingine ila kwa ajili ya kuniabudu" Uhai ni lazima ulindwe kwa gharama zote. Ni wakati wa kupigania dini - jihad uhai unaweza kuwekwa rehani kwa ajili ya kutetea uislam. Hushangai kuona Papa akiendeshwa kwenye kiberenge kinachozuia risasi kupenya, licha ya kuzingwa na majasusi wa mafia kote aendako...anachokiogopa si kinafahamika? na si inafahamika kuwa safairi ya kufika peponi huanza baada ya mauti..lakini ni yupi anayelilia apatwe na mauti ili aharakishe kufika peponi?
     
  19. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,113
    Likes Received: 3,626
    Trophy Points: 280
    Ha haa haaa haaaaaaaaaaaaa....................... safi sana mkuu, nimechekhaaa
     
  20. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    utani na uislamu wapi na wapi?
     
Loading...