The Spartan
Senior Member
- Jan 27, 2018
- 179
- 260
punguza na hatimae cut off kabisa mawasilinao nae na ndani ya kipindi kifupi tu tatizo na ghasia hiyo ulio nayo litakua imekwisha kabisa gentlemanHusika na kichwa cha habari hapo juu , hivi unafanyaje kumuacha mwanamke ambaye amekuganda anatoa hadi kauli anaweza kujinyonga kwaajili yangu , ukizingatia mimi nina moyo wa huruma siwezi kumuacha kikatili ijapokuwa kuna mtu mwengine kwake nimekolea zaidi

Kuwa bize na mambo Yako mkuuHusika na kichwa cha habari hapo juu , hivi unafanyaje kumuacha mwanamke ambaye amekuganda anatoa hadi kauli anaweza kujinyonga kwaajili yangu , ukizingatia mimi nina moyo wa huruma siwezi kumuacha kikatili ijapokuwa kuna mtu mwengine kwake nimekolea zaidi
Rafiki au nduguMtie rafiki yake
Pole mkuu.Husika na kichwa cha habari hapo juu , hivi unafanyaje kumuacha mwanamke ambaye amekuganda anatoa hadi kauli anaweza kujinyonga kwaajili yangu , ukizingatia mimi nina moyo wa huruma siwezi kumuacha kikatili ijapokuwa kuna mtu mwengine kwake nimekolea zaidi
Ningekuwa Mimi ningeoa mwanamke mwingine lakini nitaendelea kujamiiana naye yaani pale ninapokuwana hamu na mechi ya ugenini basi nacheza naye.Tafuta majibu mwenyw usituchoshe, ukitoka hapa mnaendana kugegedana wee mamodinyo baninyo secretarybird
Mamodinyo baninyo 😂Ningekuwa Mimi ningeoa mwanamke mwingine lakini nitaendelea kujamiiana naye yaani pale ninapokuwana hamu na mechi ya ugenini basi nacheza naye.
Nitamficha tu Kwa mke wangu.
Yeah!Mamodinyo baninyo 😂
Pata mwongozo unipige chini😁😁😁!Hayanaga muongozo...
Hahaha unajisemea mwenyewe...
Nipige tukio akili inikae sawa...Pata mwongozo unipige chini😁😁😁!
NAKAZIAAmeshajua udhaifu wako hapo anakutikisia kiberiti wewe bwaga tambaa mbele
Aiseeee,vizur sanaMwambie akulipie mahari , akujengee na nyumba ili umuoe
Aiseeee,jf mpo vzurMwombe Pesa