Nauli ya ndege,jaman nyie wanawake vp

Nauli ya ndege,jaman nyie wanawake vp

Hicho ni kipimo chako cha mwisho kama ilivyokua kipimo cha mwisho cha dr Slaa kwa UKAWA.
 
Kaka nipo mjini toka 1990 nmezaliwa hapa hospital ya hindu mabdal

mjini mkuu una maanisha wapi....??? maana mtu unakuta anaishi km 30 huko nje ya dar kasha nae anasema yupo mjini ...
 
Mkuu katika Mapenzi kuna vitu ambavyo ni lazima Uvijue na Kuvitambua...

Unapomtokea Mwanamke Hasa Kwa Mara Ya Kwanza Kile Utakachomwambia ndicho Ambacho Atakichukua na Kukiweka Kichwani kwake.

Kama umemwambia unapesa basi atalibeba hilo na kuliweka Akilini na itakapotokea kuhitaji kitu kinachohitaji pesa basi huchukulia kama nafasi katika kile alichokiweka akilini mwake.

Pia Mwanamke Hukupima ule Uhitaji Wako kwa Mara Ya kwanza na Atakapokuona Hujiwezi (kama ulivyosema mwenyewe kuwa hakuwa anajibu kama unavyotaka) basi Huchukulia Hali Hiyo kama Mbinu Mojawapo ya Kupata Kile Anachotaka kwa Kuwa Umeonyesha Kumpenda.

Unachotakiwa kufanya nikuusikiliza Moyo Wako Kipi Unahitaji (ingawa kiasi flani usiuamini moyo) Ukishajua Basi Unauwezo wa Kujiongoza na Kupata Majibu ambayo ni Sahihi.

NB.. UHITAJI WA PESA KWA MUDA MFUPI HAKIWEZI KUWA KIPIMO CHA KUMPIMA MWANAMKE...

Wengine wanaweza kukaa bila kukuomba lakini wakawa ni wapenda pesa...
 
Mwambie ngoja nilipie tiket ya ndege then nakutumia uone kama atakubali. Lazima atakwambia wewe tuma tu pesa na story kibao
 
aaaaaa hajibu msg mzito kujibu af ..mh anachat na wengine kakukubali kwa interest si ulisifiwa na mtu Y...muulize Y alitoa sifa gani
 
mkuu sijaelewa vizuri,naomba unieleweshe ili nitoe mawazo yangu vizuri. anaomba nauli ya ndege yeye ili aje kwako au aende wapi? wewe unaishi wapi na yeye anaishi wapi? huyo dada ni jobless au mfanya kazi?
 
Mkuu usfnye mambo kwa mazoea kwamba unywe sumu kisa maziwa yapo jipime uspnde kufnya mambo ynamfurahsha m2 mwngne hlf ww unaumia
 
Inategemea na anavyokujua...Unaweza kwa urahisi gani kutoa hiyo nauli ya ndege?
Kama hajakujua vizuri financially then anaweza kuwa ni limbukeni tu ama kweli hajali.

Halafu haya mambo ya unakutana na binti leo halafu unaanza kumtongoza leo, usishangae sasa the way anavyoturn out to be. Kwa sababu na wewe kwani unamjua hadi uanze kumtongoza? Ukiwa close na mwanamke mambo yatakuja kujiseti tu bila hata nguvu nashangaa bado watu wanakomalia kutongoza na kuomba majibu. Wanapewa majibu hata kuzoeana hamjazoeana eti ndo wanaaanza kuchat! Mapenzi ya zamani hayo....

umeongea ukweli mtupu..sijui mtu anaanzaje kudai majibu!?
 
Anakukataa kiakili. Hapo ukimpotezea tu ndiyo nafuu yake.
 
1.Muulize kajiandikisha BVR?
2.Atamchagua nani kua rais?
3.Kama atamchagua magufuri mblock kabsaa maana atakua na tabia za kisisiem
4.Kama atamchagua Lowassa mlipie go&return maana atakua anataka mabadiliko
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom