chuma cha reli
JF-Expert Member
- Jul 2, 2012
- 2,765
- 2,570
Wanakulaaa haoo! Business as usual!!!!!
Asisafiri, apige kura kwanza, achague lowasa na UKAWA ndio umpe hela ya ndege
mkuu sijaelewa vizuri,naomba unieleweshe ili nitoe mawazo yangu vizuri. anaomba nauli ya ndege yeye ili aje kwako au aende wapi? wewe unaishi wapi na yeye anaishi wapi? huyo dada ni jobless au mfanya kazi?
Mkuu usfnye mambo kwa mazoea kwamba unywe sumu kisa maziwa yapo jipime uspnde kufnya mambo ynamfurahsha m2 mwngne hlf ww unaumia
Atoke dar to mwanza anaenda kwao,mm naishi dar
Kaka nipo mjini toka 1990 nmezaliwa hapa hospital ya hindu mabdal
Wasalaam wanajf,nmekutana na bint trh 14,cku hyo ndo akanipa jibu la ndiyo,bt nlkuwa nmemtongoza kipnd kirefu bila mafanikio,lkn kwny maelezo yake akasema aliongea na mtu akamuulzia unamfaham mtu {Y} jamaa akasema ndio,na akanisifia sana huyo mshikaji
Sasa cku hyo hyo jion ya trh 13 mwez huu ndo akanitext,bas mtu mzima nkafurah sana,nakusema ukweli cku hyo alkuwa anarespond kila nlchomwambia ndo ikapelekea tuonane trh ya kesho yake 14,tukapga story nyng includng kuelezeana background zetu,so cku hyo mtoto akakubali vizuri.
Kinachofanya nilete story hii hapa kwa wanajukwaa,ni kwamba toka cku hyo ya trh 14,huyu mtoto bado anasuasua kwny mawasiliano huku mim nkiwa sharp kiukweli yan mkutumia text na kumpigia sana ,bt smts hapokei cm,yan naweza kumtumia romantic sms bt yy anajibu kawaida mpaka anaboa,lkn bado nmo tu,sasa huyu bint alkuwa anapanga kusafir nextwk so jana ndo akanipigia cm for the first time akiomba hela ya kupanda ndege,so kunavitu nmejiulza:
1. Je huyu dada ana mapnz ya kwel na mm au ndo wale wachunaj tu
2. Ndo tumejuana cku kama sita lkn anataka nauli ya ndege
3. Au anataka kuntumia tuu bas
Wanajf naomben ushaur kwa hili,matusi,kejeri na vijembe ctaki,ila ushaur ni muhimu kama ni mtu sahii kwangu kwan bado cjamjibu chochote toka jana.
Nb sishndw kumpa hela bt its too soon