Oh please! Rabid rhetorric wont get u anywhere in this modern world my friend. Get a life and next time learn to give people space to freely express their thoughts and ideas......
Ok, Bado i have a hook on you. Then kwanini umehisi nina tatizo la hiyo PTSD wakati wewe kazi yako ni kutibu? kwanini husisubiri hao ma Psychists(nafikiri ulitaka kuandika Psychiatrist) warecommend hivyo?
Husikasirike mkuu taratibu.
Ok, Bado i have a hook on you. Then kwanini umehisi nina tatizo la hiyo PTSD wakati wewe kazi yako ni kutibu? kwanini husisubiri hao ma Psychists(nafikiri ulitaka kuandika Psychiatrist) warecommend hivyo?
Husikasirike mkuu taratibu.
Nilikuwa Napima Ukubwa Wa Tatizo Lako ILA Kwa Kurekebisha Hapo Sasa Naweza Nikasema Kuwa Umeshapona. Nina Mitego Mingi Ya Ku Agonize Antagonize Watu Kama Nyie............. Rekebisha Na Hapo Pia Ili Nijue Sasa Ugonjwa Wako Ni Kamili Gado Kwishnei!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nilikuwa Napima Ukubwa Wa Tatizo Lako ILA Kwa Kurekebisha Hapo Sasa Naweza Nikasema Kuwa Umeshapona. Nina Mitego Mingi Ya Ku Agonize Antagonize Watu Kama Nyie............. Rekebisha Na Hapo Pia Ili Nijue Sasa Ugonjwa Wako Ni Kamili Gado Kwishnei!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mkuu, mbona unakwepa hoja? Kumbuka ulirukia kujibu issue ambayo sikukujibu wewe. Sasa kwa amani tuelekee kwenye topic yenyewe tuache bla bla za kupoteza focus kwenye issue yenyewe.
Natanguliza shukrani.
Mkuu, mbona unakwepa hoja? Kumbuka ulirukia kujibu issue ambayo sikukujibu wewe. Sasa kwa amani tuelekee kwenye topic yenyewe tuache bla bla za kupoteza focus kwenye issue yenyewe.
Natanguliza shukrani.