Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza kugombea ubunge kupitia CCM 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nsabhi, Jun 21, 2012.

  1. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Natangaza kugombea ubunge kupitia ccm mwaka 2015 ili niweze kuwatumikia wananchi kwa mambo yafuatayo:
    1. Kusinzia bungeni
    2. Kugonga meza bungeni
    3. Kuwatukana wabunge wa upinzani
    4. Kuwazomea wabunge wa upinzani
    5. Kuikosoa bajeti ya serikali na baadaye kuunga mkono hoja kwa asilimia mia moja
    6.Kuwaambia wapinzani wakapimwe akili
    7.Kujifanya kwamba nchi haiwezi kutawalika bila ccm
    8. Kuwahadaa wananchi kuwa barabara za Tanzania zinajengwa kwa fedha za ccm.
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    BILA KUSAHAU KULIA bungeni ukizidiwa..!
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,017
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Jimbo gani? kila la heri though
     
  5. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kutupa kabrasha za upinzani bungeni.
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,679
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    umekosa cha kuandika ukamua upotee muda humu jf
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,360
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kumpongeza rais kwa safari za nje kutafuta wewekezaji.
     
  8. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umekosa cha kuandika ukaamua upoteze muda kujibu hoja ya mpoteza muda?
     
  9. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,427
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    utakuwa umekosea sana kwani kipindi hicho CCM itakuwa chama cha upinzani na CHADEMA itakuwa chama Tawala,hivyo labda utakuwa unagonga kuwashangilia wabunge na mawaziri wa CHADEMA. madam una haki hiyo kazi njema lakini jipange kwani nguvu ya umma haiwaelewi.
     
  10. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,690
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Umepata, andaa rehearsal na attires
     
  11. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,023
    Likes Received: 7,550
    Trophy Points: 280
    umepita kwa kura ya ndio...
    zidumu fikra za mwenyekiti
     
  12. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh! hii kali ya mwaka! lakini umejitayarisha kiasi gani ' in terms of' pombe za kienyeji, wali na nyama,kofia, kanga na fulana kwa ajili ya kuwarubuni wapiga kura wenye njaa?
     
  13. T

    TUMY JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri, natumai wapiga kura watakupa kura kwani una hoja.
     
  14. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwenye ho mr emmy , katiba mpya huwapati
     
Loading...