Natangaza kiama kwa huyu daktari uchwara

Natangaza kiama kwa huyu daktari uchwara

BigBaba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Posts
1,908
Reaction score
9,041
Wakuu tuanze kwa kukumbusha kidogo tarehe 25/4/2017 nilileta uzi huu Huyu mwanamke simuelewi! Anajifanya anajua kila kitu kwenu nikiomba ushauri wa kimawazo. Nashukuru nilishauliwa vizuri, Nilipata masaada sana katika mmamuzi yangu niliamua kukomaa naye kwakuwa bado nampenda nikienda na ule usemi "njoo tu na sura nzuri tabia utazikuta huku huku " leo nmerudi tena kwenu kuomba ushauri na kuwapa mrejesho.

1. Kama nilivyokwisha sema kwenye ule uzi wa mwaka jana kwamba huyu mwanamke tulishafanya taratibu mbalimbali kutaka kufunga ndoa nilikuja kuzisitisha sababu alikuja kupata nafasi ya chuo kikuu kusoma hivyo nikaona ni vyema niwekeze kwanza huko ili apate kutimiza ndoto zake mambo ya ndoa yatafuata nilikuwa nikiishi naye kwa ruhusa ya wazazi wake.

2. Huyu mwanamke kwakweli nilimpenda sana na nilikuwa namtimizia kila anachokitaka tatizo lilikuja pale mwaka jana mwezi wa saba nilisimamishwa kazi ndo hapo vituko vilivyoanza alibadilika sana zarau nyingi nk. Sikujua tatizo ni nini kama mahitaji niliendelea kumpatia kama kawa.

Kuna siku nilimtembelea huko anaposoma kumbe usiku nikilala siunajua baada ya Show huwa kunakiuzingizi flani hivi yeye anatumia muda huo kuchukua simu yangu na kuperuz na kudadis. akawa anachukua namba za mademu wote walioko kwa simu yangu nilipokuja kuondoka anampigia mmoja mmoja na kuanza kuulizia kama kuna uhusiano wowote na mimi kuna waliokuwa wakimjibu vzr na wengine wakimjibu wanavyojua kumtia jelous hivyo hasira zake zikawa anazimalizia kwangu ooh unamademu wengi sijuí nn na mambo kibao, nikawa nashindwa kuelewa huyu mwanamke kakutwa na nini mbona ananitafutia sababu. akawa anadai tuachane hawezi kuishi na mimi nikamsihi tusifanye hivyo

3. Nikienda kumtembelea na kuweka mambo sawa nikafanikiwa kwa hilo. Kinachonishangaza likizo iliyoisha hakuja kwangu wala kwao wadau walinipa taarifa kuwa kaonekana ktk jiji moja maarufu hapa Tz. Pili kwenye profile yake ya whatsapp amekuwa anamuweka jamaa mmoja mara kwa mara ambapo marafiki zake wa karibu wamekuwa wakiniambia ni mpenzi wake wa sasa mimi tumeachana wakati hatujaachana. Tatu nimesikia huyo huyo jamaa anayemtia kwenye profile yake eti kaenda kumtolea mahali huko kwao ili waoane jamaa ni Dk inavyosemekana pale KCMC Moshi habari kutoka kwa wanafunzi wenzake zinadai walikutana hapo Hospital alikuwa kamsindikiza mwanafunzi mwenzie alikuwa anaumwa.

4.Hivyo sasa natangaza kihama kwa Dk huyo wa KCMC popote alipo ama zangu ama zake. Huyo binti mimi nimemtoa mbali kuna vitu vingi sana nmeshindwa kufanikisha ili kumuweka sawa huyo binti hawezi ukasubiri mwaka wa mwisho ndo ujichukulie kiulaini sitokuacha kamwe ufurahi.

Wakuu nitawapeni mrejesho hivi karibuni picha za huyo Dk ushwara ninazo...
 
Pole sana mkuu.

Lakini chama cha wanaume tz tulijiwekea sheria.

Sheria no 4.
Mchumba au dem hasomeshwi mwanamke unayeruhusiwa kumsomesha ni mke wako au binti uliye mtia mimba.

Ungempa kwanza mimba huyo demu ndio ukampeleka shule ili siku akikuzingua basi mwanao atakusaidia kukusanya pesa yako uliyomsomeshea kwa malezi atakayopata.

Dr hana kosa kosa ni lako kutokusoma na kufwata sheria
 
Pole sana mkuu..

Lakini chama cha wanaume tz tulijiwekea sheria..

Sheria no 4..
Mchumba au dem hasomeshwi mwanamke unayeruhusiwa kumsomesha ni mke wako au binti uliye mtia mimba..

Ungempa kwanza mimba huyo dem ndio ukampeleka shule ili siku akikuzingua basi mwanao atakusaidia kukusanya pesa yako uliyomsomeshea kwa malezi atakayopata..

Dr hana kosa kosa ni lako kutokusoma na kufwata sheria
Watauona moto wangu wote wawili
 
Naona ulisahau usemo wa wahenga wa 2015 "mchumba hasomeshwi"
FA aliimbia "kama unataka wako peke yako kata mgomba uufungie ndan"
Ushaur wangu jiandae psychologically maana jera inakuita na unaitaka kinguvu, kwan umemtolea maali?? Umemuoa uyo???
 
Wakuu tuanze kwa kukumbusha kidogo tarehe 25/4/2017 nilileta uzi huu Huyu mwanamke simuelewi! Anajifanya anajua kila kitu kwenu nikiomba ushauri wa kimawazo. Nashukuru nilishauliwa vizuri, Nilipata masaada sana katika mmamuzi yangu niliamua kukomaa naye kwakuwa bado nampenda nikienda na ule usemi "njoo tu na sura nzuri tabia utazikuta huku huku " leo nmerudi tena kwenu kuomba ushauri na kuwapa mrejesho.

1. Kama nilivyokwisha sema kwenye ule uzi wa mwaka jana kwamba huyu mwanamke tulishafanya taratibu mbalimbali kutaka kufunga ndoa nilikuja kuzisitisha sababu alikuja kupata nafasi ya chuo kikuu kusoma hivyo nikaona ni vyema niwekeze kwanza huko ili apate kutimiza ndoto zake mambo ya ndoa yatafuata nilikuwa nikiishi naye kwa ruhusa ya wazazi wake.

2. Huyu mwanamke kwakweli nilimpenda sana na nilikuwa namtimizia kila anachokitaka tatizo lilikuja pale mwaka jana mwezi wa saba nilisimamishwa kazi ndo hapo vituko vilivyoanza alibadilika sana zarau nyingi nk. Sikujua tatizo ni nini kama mahitaji niliendelea kumpatia kama kawa.

Kuna siku nilimtembelea huko anaposoma kumbe usiku nikilala siunajua baada ya Show huwa kunakiuzingizi flani hivi yeye anatumia muda huo kuchukua simu yangu na kuperuz na kudadis. akawa anachukua namba za mademu wote walioko kwa simu yangu nilipokuja kuondoka anampigia mmoja mmoja na kuanza kuulizia kama kuna uhusiano wowote na mimi kuna waliokuwa wakimjibu vzr na wengine wakimjibu wanavyojua kumtia jelous hivyo hasira zake zikawa anazimalizia kwangu ooh unamademu wengi sijuí nn na mambo kibao, nikawa nashindwa kuelewa huyu mwanamke kakutwa na nini mbona ananitafutia sababu. akawa anadai tuachane hawezi kuishi na mimi nikamsihi tusifanye hivyo

3. Nikienda kumtembelea na kuweka mambo sawa nikafanikiwa kwa hilo. Kinachonishangaza likizo iliyoisha hakuja kwangu wala kwao wadau walinipa taarifa kuwa kaonekana ktk jiji moja maarufu hapa Tz. Pili kwenye profile yake ya whatsapp amekuwa anamuweka jamaa mmoja mara kwa mara ambapo marafiki zake wa karibu wamekuwa wakiniambia ni mpenzi wake wa sasa mimi tumeachana wakati hatujaachana. Tatu nimesikia huyo huyo jamaa anayemtia kwenye profile yake eti kaenda kumtolea mahali huko kwao ili waoane jamaa ni Dk inavyosemekana pale kmcm Moshi habari kutoka kwa wanafunzi wenzake zinadai walikutana hapo Hospital alikuwa kamsindikiza mwanafunzi mwenzie alikuwa anaumwa.

4.Hivyo sasa natangaza kihama kwa Dk huyo wa KCM popote alipo ama zangu ama zake. Huyo binti mimi nimemtoa mbali kuna vitu vingi sana nmeshindwa kufanikisha ili kumuweka sawa huyo binti hawezi ukasubiri mwaka wa mwisho ndo ujichukulie kiulaini sitokuacha kamwe ufurahi.

Wakuu nitawapeni mrejesho hivi karibuni picha za huyo Dk ushwara ninazo...
Pambana na hali yako, achana na habari ya kufuatilia mahawara.
 
Mkuu hapo kosa si la daktari kabisa,kosa ni lako na huyo binti nashukuru niliepuka hii habari ya kumsomesha mchumba,maana ningekuwa kwenye hali kama yako.

Jitahidi umpotezee tu mkuu,no way out hapo,
 
Mkuu hela uliyopoteza usiiwaze sana ,cha muhimu una afya njema endelea na mapambano.Mwanamke akishaamua hakutaki huna sababu ya kumlazimisha,,,,,,utapata kichaa bure
Inachanganya Sana mkuu Ila basi tu
 
Wakuu tuanze kwa kukumbusha kidogo tarehe 25/4/2017 nilileta uzi huu Huyu mwanamke simuelewi! Anajifanya anajua kila kitu kwenu nikiomba ushauri wa kimawazo. Nashukuru nilishauliwa vizuri, Nilipata masaada sana katika mmamuzi yangu niliamua kukomaa naye kwakuwa bado nampenda nikienda na ule usemi "njoo tu na sura nzuri tabia utazikuta huku huku " leo nmerudi tena kwenu kuomba ushauri na kuwapa mrejesho.

1. Kama nilivyokwisha sema kwenye ule uzi wa mwaka jana kwamba huyu mwanamke tulishafanya taratibu mbalimbali kutaka kufunga ndoa nilikuja kuzisitisha sababu alikuja kupata nafasi ya chuo kikuu kusoma hivyo nikaona ni vyema niwekeze kwanza huko ili apate kutimiza ndoto zake mambo ya ndoa yatafuata nilikuwa nikiishi naye kwa ruhusa ya wazazi wake.

2. Huyu mwanamke kwakweli nilimpenda sana na nilikuwa namtimizia kila anachokitaka tatizo lilikuja pale mwaka jana mwezi wa saba nilisimamishwa kazi ndo hapo vituko vilivyoanza alibadilika sana zarau nyingi nk. Sikujua tatizo ni nini kama mahitaji niliendelea kumpatia kama kawa.

Kuna siku nilimtembelea huko anaposoma kumbe usiku nikilala siunajua baada ya Show huwa kunakiuzingizi flani hivi yeye anatumia muda huo kuchukua simu yangu na kuperuz na kudadis. akawa anachukua namba za mademu wote walioko kwa simu yangu nilipokuja kuondoka anampigia mmoja mmoja na kuanza kuulizia kama kuna uhusiano wowote na mimi kuna waliokuwa wakimjibu vzr na wengine wakimjibu wanavyojua kumtia jelous hivyo hasira zake zikawa anazimalizia kwangu ooh unamademu wengi sijuí nn na mambo kibao, nikawa nashindwa kuelewa huyu mwanamke kakutwa na nini mbona ananitafutia sababu. akawa anadai tuachane hawezi kuishi na mimi nikamsihi tusifanye hivyo

3. Nikienda kumtembelea na kuweka mambo sawa nikafanikiwa kwa hilo. Kinachonishangaza likizo iliyoisha hakuja kwangu wala kwao wadau walinipa taarifa kuwa kaonekana ktk jiji moja maarufu hapa Tz. Pili kwenye profile yake ya whatsapp amekuwa anamuweka jamaa mmoja mara kwa mara ambapo marafiki zake wa karibu wamekuwa wakiniambia ni mpenzi wake wa sasa mimi tumeachana wakati hatujaachana. Tatu nimesikia huyo huyo jamaa anayemtia kwenye profile yake eti kaenda kumtolea mahali huko kwao ili waoane jamaa ni Dk inavyosemekana pale kmcm Moshi habari kutoka kwa wanafunzi wenzake zinadai walikutana hapo Hospital alikuwa kamsindikiza mwanafunzi mwenzie alikuwa anaumwa.

4.Hivyo sasa natangaza kihama kwa Dk huyo wa KCM popote alipo ama zangu ama zake. Huyo binti mimi nimemtoa mbali kuna vitu vingi sana nmeshindwa kufanikisha ili kumuweka sawa huyo binti hawezi ukasubiri mwaka wa mwisho ndo ujichukulie kiulaini sitokuacha kamwe ufurahi.

Wakuu nitawapeni mrejesho hivi karibuni picha za huyo Dk ushwara ninazo...
Inaitwa hospitali ya KCMC (Kilimanjaro Christian Medical Center): Sio kmcm wala KCM kama ulivyoandika mkuu.
BigBaba
 
Mkuu huna haja ya kuwawashia moto kama wewe ulimfanyia hivo kwa moyo safi na mkunjufu, mwache aende kwa huyo dokta wake ipo siku atakuja kwako akilia, atajua ulikua wa thamani gani kwake.

Ila liweke akilini 'MCHUMBA HASOMESHWI'..
 
Pole sana mkuu..

Lakini chama cha wanaume tz tulijiwekea sheria..

Sheria no 4..
Mchumba au dem hasomeshwi mwanamke unayeruhusiwa kumsomesha ni mke wako au binti uliye mtia mimba..

Ungempa kwanza mimba huyo dem ndio ukampeleka shule ili siku akikuzingua basi mwanao atakusaidia kukusanya pesa yako uliyomsomeshea kwa malezi atakayopata..

Dr hana kosa kosa ni lako kutokusoma na kufwata sheria
Eti chama cha wanaume mlijiwekea sheria mchumba hasomeshwi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] umenichekesha sana
 
Sasa mkuu ukianza mlolongo wa kisasi huoni ni kupoteza muda/nguvu pamoja na kuchuma udhoofu wa moyo kutokana na stress na moyo wachuki unaojipandia?

Jitahidi sana kulinda moyo wako kuliko vitu vingine usiruhusu moyo wako kuhangaika, lisha moyo wako mambo mazuri yatakayokuletea furaha na amani.

Hayo maudhi mengine achana nayo japo si rahisi ila jitahidi, ukitia bidii ktk positive issues naamini utafanikiwa zaidi Dunia tunapita hii haina haja ya kuumizana kwa vyovyote
 
Back
Top Bottom