mathsjery
JF-Expert Member
- Sep 26, 2015
- 2,287
- 1,855
UbongoFAIDA ni kijana ambaye aliingiwa na wivu wenye nia njema kuwa kwanini asitoe maarifa machache anayofahamu kuwasaidia vijana wenzie wenye nia ya kujifunza .
Sasa Atakuwa akikuletea mafunzo mbalimbali kwa lugha yetu pendwa yaani kiswahili karibu ujifunze mengi na Anakuhakikishia utaweza jiajili mwenyewe kama haujaajiliwa
Tazama hapa
Sasa Atakuwa akikuletea mafunzo mbalimbali kwa lugha yetu pendwa yaani kiswahili karibu ujifunze mengi na Anakuhakikishia utaweza jiajili mwenyewe kama haujaajiliwa
Tazama hapa