Natamani waziri wa elimu kufuta matumizi ya simu kwa wanafunzi wa sekondari hapa nchini


G

GERMANY

Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
65
Likes
14
Points
15
Age
48
G

GERMANY

Member
Joined Jul 24, 2014
65 14 15
Matumizi ya simu za mkononi Ni miongoni mwa mapinduzi makubwa ya mawasiliano hapa nchini,aidha imerahisisha hats mfumo wa utumaji wa hela miongoni mwa watanzania wengi.

Pamoja na kurahisisha mawasiliano, matumizi ya simu yamekuwa na matokeo mabaya sana hasa kwa vijana wetu waliopo Mashuleni. Vijana wengi hasa wanaosoma shule za serikali Wako huru mno katika suala la mawasiliano na umiliki wa simu!

Vijana jutumia muda mwingingi katika kuchati, kutumiana message, kudownload videos, kusilikiliza miziki nk. Hii maanake inawapunguzia uwezo wa ujifunzaji na ufahamu wa mambo anayofundishwa,aidha na umakini wakati mwalimu anafundisha.
 
WA PATI

WA PATI

Senior Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
197
Likes
208
Points
60
WA PATI

WA PATI

Senior Member
Joined Aug 20, 2013
197 208 60
hakuna shule inayoruhusu matumizi ya simu kwa wanafunzi hao wanatumia kiwiziwizi tu.
 
P

Percival

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
2,659
Likes
741
Points
280
P

Percival

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
2,659 741 280
Nakubalina na pia nadhani matumizi ya simu za mkono binafsi sisitumike makazini - sehemu nyingi zinapoteza muda wa uzalishaji
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
3,898
Likes
3,836
Points
280
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
3,898 3,836 280
Kwa ulimwengu wa sasa kukataza mawasiliano ni kuto kuelewa. Mm nadhani ungeshauri kuanza kwa kuwaelekeza matumizi sahihi ya simu ili waelewe. Maana kama ni kufeli, watu walifeli hata enzi hizo hakuna simu. Na pia sio kila mwenye simu hufeli au asiye na simu hufaulu. Ni maoni yangu tu
 
J

jamc mt

Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
17
Likes
4
Points
5
J

jamc mt

Member
Joined Jul 5, 2016
17 4 5
Kwa ulimwengu wa sasa kukataza mawasiliano ni kuto kuelewa. Mm nadhani ungeshauri kuanza kwa kuwaelekeza matumizi sahihi ya simu ili waelewe. Maana kama ni kufeli, watu walifeli hata enzi hizo hakuna simu. Na pia sio kila mwenye simu hufeli au asiye na simu hufaulu. Ni maoni yangu tu
Kwel mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,235,935
Members 474,901
Posts 29,240,907