Natamani uhuru

teenwolf

Senior Member
Feb 12, 2017
122
225
Unafanyaje pale unapokua na strict parents wasioruhusu kutoka usiku?
Okay unaombaje ruhusa kwa mzazi kama huyo?
Au niseme unamshawishi vipi akupe ruhusa?
Unatoa wapi guts za kuanza kuomba ruhusa?
kuna night concert flani sitaki kuikosa,ila naanzaje sasa,never been to one,hii naitaka sana
nawaza ntachezaje karata zangu nifanikiwe?
just wanna have some fun
ushawahi ona mtu anafurahi akiwa chuo than home,najiona mimi hapo.
 

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Mar 1, 2016
4,936
2,000
Kijana, acha kuwaza maisha ya anasa kabla ya wakati wake. Tulia msaidie mama yako kukuna nazi, kukata kata vitunguu na kuosha masufuria na mwiko.
 
  • Thanks
Reactions: wax

k-star

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
536
500
Anza kujitegemea umri unaruhusu mkuu.

Ukishajitegemea utakuwa huru kwa kila kitu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom