Natamani sana mungu aniondolee tamaa ya kuchepuka

Natamani sana mungu aniondolee tamaa ya kuchepuka

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Posts
9,116
Reaction score
8,662
Hii tabia kila siku nailaani sana hasa nikiwa nimebaki peke yangu. Pamoja na kuwa na wanawake wenye sifa lkn bado hii tabia inanisumbua sana. Hivi sasa shetani kaniongoza katika wanawake wenye rangi nyeusi. Yaani nikiwa hata out basi akipita mwanamke mwenye hii rangi basi nahisi kama nimekatwa na wembe kifuani na hujikaza tu kisabuni ili nisionekane mbele ya wandani wangu kuwa sijatulia. Situmii pombe wala kilevi chochote sasa rafiki yangu muovu huniambia hii ndo ina replace pombe hivyo nisijilaumu!!! Naongea haya kwa machungu na kama madawa ya kulevya huwa yana tabia kama hii basi ni kazi ngumu kweli kuacha.
Mbaya zaidi hata nikipata mwanamke wa rangi hii huwa sioni tofauti yeyote na hawa nilionao. (White African skin). Nimeshanusurika kukamatwa nikiwa katika harakati za kutongoza mwanamke wa rangi hii tena nikiwa ng'ambo (assume mtu amekupokea,anakulisha,anakupatia mahitaji yako ya nje na ndani ya mwili na anakulipa mshahara) lakini bado unataka kumzunguka kufanya ushetani!!! Naamini kuna wachangiaji mtaniponda na kuniona mtu wa hovyo lkn mimi naamini shetani ashaniteka na niko kwenye maombi aniachie nimpendezeshe mungu aliyeniumba kwani najua hatima yake haitakuwa njema kwangu na future ya maisha yangu.
 
Hii tabia kila siku nailaani sana hasa nikiwa nimebaki peke yangu. Pamoja na kuwa na wanawake wenye sifa lkn bado hii tabia inanisumbua sana. Hivi sasa shetani kaniongoza katika wanawake wenye rangi nyeusi. Yaani nikiwa hata out basi akipita mwanamke mwenye hii rangi basi nahisi kama nimekatwa na wembe kifuani na hujikaza tu kisabuni ili nisionekane mbele ya wandani wangu kuwa sijatulia. Situmii pombe wala kilevi chochote sasa rafiki yangu muovu huniambia hii ndo ina replace pombe hivyo nisijilaumu!!! Naongea haya kwa machungu na kama madawa ya kulevya huwa yana tabia kama hii basi ni kazi ngumu kweli kuacha.
Mbaya zaidi hata nikipata mwanamke wa rangi hii huwa sioni tofauti yeyote na hawa nilionao. (White African skin). Nimeshanusurika kukamatwa nikiwa katika harakati za kutongoza mwanamke wa rangi hii tena nikiwa ng'ambo (assume mtu amekupokea,anakulisha,anakupatia mahitaji yako ya nje na ndani ya mwili na anakulipa mshahara) lakini bado unataka kumzunguka kufanya ushetani!!! Naamini kuna wachangiaji mtaniponda na kuniona mtu wa hovyo lkn mimi naamini shetani ashaniteka na niko kwenye maombi aniachie nimpendezeshe mungu aliyeniumba kwani najua hatima yake haitakuwa njema kwangu na future ya maisha yangu.
Punguza tamaa huletwa na pale unapokosa majukum ya kufanya uwe busy
 
Punguza tamaa huletwa na pale unapokosa majukum ya kufanya uwe busy
Ni kweli mkuu lkn niko busy sana hata nikiwa kazini akipita tu black skin nahisi maumivu ya wembe kifuani. Shetani hafai kabisa
 
Pole kwa tatizo hilo ila penye nia pana njia ,weka nia utashinda pia nakushauri nenda kwa wataalamu wa saikorojia watakusaidia tatizo lako.
 
Hii tabia kila siku nailaani sana hasa nikiwa nimebaki peke yangu. Pamoja na kuwa na wanawake wenye sifa lkn bado hii tabia inanisumbua sana. Hivi sasa shetani kaniongoza katika wanawake wenye rangi nyeusi. Yaani nikiwa hata out basi akipita mwanamke mwenye hii rangi basi nahisi kama nimekatwa na wembe kifuani na hujikaza tu kisabuni ili nisionekane mbele ya wandani wangu kuwa sijatulia. Situmii pombe wala kilevi chochote sasa rafiki yangu muovu huniambia hii ndo ina replace pombe hivyo nisijilaumu!!! Naongea haya kwa machungu na kama madawa ya kulevya huwa yana tabia kama hii basi ni kazi ngumu kweli kuacha.
Mbaya zaidi hata nikipata mwanamke wa rangi hii huwa sioni tofauti yeyote na hawa nilionao. (White African skin). Nimeshanusurika kukamatwa nikiwa katika harakati za kutongoza mwanamke wa rangi hii tena nikiwa ng'ambo (assume mtu amekupokea,anakulisha,anakupatia mahitaji yako ya nje na ndani ya mwili na anakulipa mshahara) lakini bado unataka kumzunguka kufanya ushetani!!! Naamini kuna wachangiaji mtaniponda na kuniona mtu wa hovyo lkn mimi naamini shetani ashaniteka na niko kwenye maombi aniachie nimpendezeshe mungu aliyeniumba kwani najua hatima yake haitakuwa njema kwangu na future ya maisha yangu.
Yakobo 1:12 Heri mtu astahimiliye majaribu; kwa sababu akiisha kukubaliwa ataipokea taji ya uzima, Bwana aliyowaahidia wampendao.
13 Mtu ajaribiwapo, asiseme, Ninajaribiwa na Mungu; maana Mungu hawezi kujaribiwa na maovu, wala yeye mwenyewe hamjaribu mtu.
14 Lakini kila mmoja hujaribiwa na tamaa yake mwenyewe huku akivutwa na kudanganywa.
15 Halafu ile tamaa ikiisha kuchukua mimba huzaa dhambi, na ile dhambi ikiisha kukomaa huzaa mauti.
16 Ndugu zangu wapenzi, msidanganyike.
 
Yakobo 1:12 Heri mtu astahimiliye majaribu; kwa sababu akiisha kukubaliwa ataipokea taji ya uzima, Bwana aliyowaahidia wampendao.
13 Mtu ajaribiwapo, asiseme, Ninajaribiwa na Mungu; maana Mungu hawezi kujaribiwa na maovu, wala yeye mwenyewe hamjaribu mtu.
14 Lakini kila mmoja hujaribiwa na tamaa yake mwenyewe huku akivutwa na kudanganywa.
15 Halafu ile tamaa ikiisha kuchukua mimba huzaa dhambi, na ile dhambi ikiisha kukomaa huzaa mauti.
16 Ndugu zangu wapenzi, msidanganyike.
Safi sana mkuu hasa ule msitari wa 15
 
Back
Top Bottom