Natamani kuwa Sniper


black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
11,730
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
11,730 2,000
Nafikiri mpaka ujiunge jeshi, inategemea na score zako katika mtihani na ulengaji wako.

Jeshi la South Africa kusaidiana na USA walikuwa na shule ya kufundisha snipers sijui kama bado ipo
Lakini ni kwa wazawa tu

Kenya wanao sniper pia kwa kulinda rhinos ambapo wamepewa mafunzo na wababe SAS wa UK

Sina uhakika kama kuna shule Tz zaidi ya jeshini
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,790
Points
2,000
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,790 2,000
acha
Mimi ni mrefu futi 6.1 nataka nijifunze kung Fu. Nataka niwe natembeza mateke ya fasta ngumi sipigi. Na kuwa sniper napenda maana waliniudhi wale mafala walipoteza risasi kama 30 afu Tundu lisu bado anapiga mluzi
ushetani wewe mwehu
 
Nyankuru Wankuru

Nyankuru Wankuru

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
974
Points
1,000
Nyankuru Wankuru

Nyankuru Wankuru

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
974 1,000
Sniper utakuwa wewe???
 
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
1,345
Points
2,000
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
1,345 2,000
Iz movie za Hollywood zinaharibu sana watoto
 
mtu watu

mtu watu

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
2,070
Points
2,000
mtu watu

mtu watu

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2017
2,070 2,000
Mimi nataka kuwa msoja mpaka leo ndoto yangu haijafa... Sema umri unataka kunikimbia wa kujiunga jkt
 
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
1,577
Points
1,250
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
1,577 1,250
Hivi ni hatua zipi zinahitajika mtu ujifunze kuwa sniper!?
Ni lazima upitie kuwa mwanajeshi au police?
Huwezi pata mafunzo yoyote nje ya jeshi ikiwa utahitaji kumiliki silaha yenye uzito huo kwa matumizi yako binafsi.
Na aina hii ya silaha zinapatikana kwa matumizi binafc!?
Mzee baba je unajua kupata tageti vizuri japo kwa kutumia manati? "Shabaha kali" ni kipaji cha kuzaliwa nacho jipime kwanza kwa kutumia manati, ukiona upo safi hapo basi jua wewe ni miongoni mwa masniper ambao bado hawajajitanabahi.
 
Two dimension array

Two dimension array

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2018
Messages
1,504
Points
2,000
Two dimension array

Two dimension array

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2018
1,504 2,000
Kumbe unatamani
 
Vitalis Msungwite

Vitalis Msungwite

Verified Member
Joined
May 11, 2014
Messages
1,286
Points
2,000
Vitalis Msungwite

Vitalis Msungwite

Verified Member
Joined May 11, 2014
1,286 2,000
Tumia manati kwa miaka miwili kwanza
 
aise

aise

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
1,423
Points
2,000
aise

aise

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
1,423 2,000
Zamia Somalia hapo unapewa mafunzo yote.
Ukirudi kama una jicho zuri unaweza kupiga target hata iliyo umbali wa mita 1000.

Tatizo TZ umiliki wa silaha ni mtihani, ingekua kama USA shavu sana.
Maana kuna vitu mtu unataka kufanya ila huna access ya kupata sniper rifle.
Hata smuggling game yetu ni ndogo sana.
Interested
Inshaallah
 
aise

aise

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
1,423
Points
2,000
aise

aise

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
1,423 2,000
Mimi nataka kuwa msoja mpaka leo ndoto yangu haijafa... Sema umri unataka kunikimbia wa kujiunga jkt
Mimi pia nilihitaji sana, ila mpaka hapa nilipo, nimebaki na tumaini dogo sana!
Inshaallah huenda nikapa zali nikatimiza ndoto yangu hiyo
 

Forum statistics

Threads 1,285,012
Members 494,369
Posts 30,847,295
Top