Natamani kuwa Sniper


Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2015
Messages
3,381
Points
2,000
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2015
3,381 2,000
Hivi ni hatua zipi zinahitajika mtu ujifunze kuwa sniper!?
Ni lazima upitie kuwa mwanajeshi au police?
Huwezi pata mafunzo yoyote nje ya jeshi ikiwa utahitaji kumiliki silaha yenye uzito huo kwa matumizi yako binafsi.
Na aina hii ya silaha zinapatikana kwa matumizi binafc!?
 
Stephen M

Stephen M

Senior Member
Joined
Sep 18, 2016
Messages
191
Points
250
Age
38
Stephen M

Stephen M

Senior Member
Joined Sep 18, 2016
191 250
Hivi ni hatua zipi zinahitajika mtu ujifunze kuwa sniper!?
Ni lazima upitie kuwa mwanajeshi au police?
Huwezi pata mafunzo yoyote nje ya jeshi ikiwa utahitaji kumiliki silaha yenye uzito huo kwa matumizi yako binafsi.
Na aina hii ya silaha zinapatikana kwa matumizi binafc!?
Tafuta chuo cha ujasusi usomee nadhani lazima upate kibali kutoka kwa mamlaka kama unakidhi vigezo
 
Sauda

Sauda

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2018
Messages
762
Points
1,000
Sauda

Sauda

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2018
762 1,000
Jsmani! unataka uwe mzungu mtekaji?
 
lucian hiiti

lucian hiiti

Member
Joined
Feb 15, 2017
Messages
6
Points
45
Age
29
lucian hiiti

lucian hiiti

Member
Joined Feb 15, 2017
6 45
Hahahaaa, una akili km yangu!!!!
Hivi ni hatua zipi zinahitajika mtu ujifunze kuwa sniper!?
Ni lazima upitie kuwa mwanajeshi au police?
Huwezi pata mafunzo yoyote nje ya jeshi ikiwa utahitaji kumiliki silaha yenye uzito huo kwa matumizi yako binafsi.
Na aina hii ya silaha zinapatikana kwa matumizi binafc!?
 
carter

carter

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2009
Messages
2,303
Points
2,000
carter

carter

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2009
2,303 2,000
Vitalu vya uwindaji.

Akaenda wino umeisha.
 
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2015
Messages
4,762
Points
2,000
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2015
4,762 2,000
Zamia Somalia hapo unapewa mafunzo yote.
Ukirudi kama una jicho zuri unaweza kupiga target hata iliyo umbali wa mita 1000.

Tatizo TZ umiliki wa silaha ni mtihani, ingekua kama USA shavu sana.
Maana kuna vitu mtu unataka kufanya ila huna access ya kupata sniper rifle.
Hata smuggling game yetu ni ndogo sana.
 
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2015
Messages
3,381
Points
2,000
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2015
3,381 2,000
Jombaa sema tu unamtafuta nani?
Hahahaha, jamaa nawakubali wanapofanya kazi yao kwa utulivu na uhakika wa shabaha…. Ila ni kweli yupo anayenifanifanya nizidi kuitamani kuijua, laiti ningejua… angeondoka!
 
Eminem jr

Eminem jr

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2018
Messages
1,773
Points
2,000
Eminem jr

Eminem jr

JF-Expert Member
Joined May 21, 2018
1,773 2,000
Zamia Somalia hapo unapewa mafunzo yote.
Ukirudi kama una jicho zuri unaweza kupiga target hata iliyo umbali wa mita 1000.

Tatizo TZ umiliki wa silaha ni mtihani, ingekua kama USA shavu sana.
Maana kuna vitu mtu unataka kufanya ila huna access ya kupata sniper rifle.
Hata smuggling game yetu ni ndogo sana.
kaka profile picture yako nimeipenda aisee😆😆
 

Forum statistics

Threads 1,285,040
Members 494,423
Posts 30,848,041
Top