Natamani kupata demu wa kizungu.

Natamani kupata demu wa kizungu.

Wewe chotara mchanganyiko wa nani na nani

nilidhani umri umekutupa mkono[emoji4]

Ninan uchotara mwingi sana ila wa kinyamwezi ndo umeshika hatamu.

Umri umeenda sana ila hakishindikani kitu chini ya jua, miaka 48 sasa walau nikifika 50 kachotara kana mwaka au miezi 9.
 
Daaaa muwahi yule Sara wa jamaa wa WCB,lakini nasikia anapenda Mihogo ya haja sio vibamia
 
Mkuu kama una uchu na wazungu vuka maji nenda kule Zenj, Wazungu nje nje maeneo ya fukwe. Ila jiandae kula 0713 .. mana mzungu bila ya kumla iyo kitu hamuwezi fahamiana.
 
Ila BLACK WOMEN ndio best kabisa asikwambie mtu kitu. kuanzia body mpaka ndani.
 
Ninan uchotara mwingi sana ila wa kinyamwezi ndo umeshika hatamu.

Umri umeenda sana ila hakishindikani kitu chini ya jua, miaka 48 sasa walau nikifika 50 kachotara kana mwaka au miezi 9.
Aisee, Kumbe Hongera..!

Ila hako kachotara kutakua kauzeeni, unapenda? wazungu wahindi/wachina/wa filipino nk

Sent from my SM-J120H using JamiiForums mobile app
 
Aa

aah tafiti gani ww? acha tabia zako za kiswahili! Tatizo wabongo hampend
wenzenu waendelee
Nimesoma blogs kibao,nimejaribu kuwafatulia sana kwa undan.kuna challenge kidigo kwa sisi black,Mzungu ana Access ya Race zote ila sisi inabidi tujifukilie Mara mbili tukitaka kudate nje Race yetu
 
Ninan uchotara mwingi sana ila wa kinyamwezi ndo umeshika hatamu.

Umri umeenda sana ila hakishindikani kitu chini ya jua, miaka 48 sasa walau nikifika 50 kachotara kana mwaka au miezi 9.
Wewe unaharibia wenzio sasa, acha wapewe mbinu za kupata "Wadhungu" vijana wetu wapate ajira, maana CCM imeharibu kabisa maisha yao. Sawa sawa?
 
Wewe unaharibia wenzio sasa, acha wapewe mbinu za kupata "Wadhungu" vijana wetu wapate ajira, maana CCM imeharibu kabisa maisha yao. Sawa sawa?

Nimeharibu nini tena? wao si wanatafuta wanawake wa kizungu? mie natafuta mwanaume wa kizungu anipe chotara.
 
Wazungu, waarabu, wahindi wabaridi Kama friji,ukichovya mara moja hurudi Tena, huwezi kuwafurahia,ila wazungu wana afadhali kidogo,nenda bagamoyo au Kilimanjaro utawapata, usisahau kuleta mrejesho
hili la ubaridi... hata hawa wa africa akiwa mweupeeeee wengi wao/siyo wote huwa wabaridi alafu dry ...

yani kila saaa ni kapaka mate ili uteleze pangoni
 
ila wewe unayetafuta demu wa kizungu ujiandae kwa yote...

wana michezo mibaya sana hao 6x6 ukizubaa tu unaingia kwenye list ya konki master
 
Wazungu, waarabu, wahindi wabaridi Kama friji,ukichovya mara moja hurudi Tena, huwezi kuwafurahia,ila wazungu wana afadhali kidogo,nenda bagamoyo au Kilimanjaro utawapata, usisahau kuleta mrejesho
Uwongo mtupu. We uliwai kuwatafuna au mnatafuna vile vibibi vinavyokuja holiday

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom