Natamani kupata demu wa kizungu.

Natamani kupata demu wa kizungu.

No 0ne

Member
Joined
May 22, 2014
Posts
96
Reaction score
104
Nimekuwa nikitaman sana kula nyama nyeupe, kwn hizi nyekundu zimenichosha...! Kama kuna demu mzungu humu jf naomba tuwasiliane.
 
Mtu mweusi huwa ni chaguo la mwisho..kwao..labda itokee kama kakupenda yeye..napo ni bahati sana
Jaribu..ku google hili nalo kwambia utanipa jibu..hata kwenye dating site mtu mweusi ana hard time ya kudate nje ya race yake..nakushauri fanya uchunguzi kwanza utaona majibu
 
Mtu mweusi huwa ni chaguo la mwisho..kwao..labda itokee kama kakupenda yeye..napo ni bahati sana
Jaribu..ku google hili nalo kwambia utanipa jibu..hata kwenye dating site mtu mweusi ana hard time ya kudate nje ya race yake..nakushauri fanya uchunguzi kwanza utaona majibu
Mchawi pesa tu,mbona Kuna inter racial couples nyingi sana
 
Mtu mweusi huwa ni chaguo la mwisho..kwao..labda itokee kama kakupenda yeye..napo ni bahati sana
Jaribu..ku google hili nalo kwambia utanipa jibu..hata kwenye dating site mtu mweusi ana hard tme ya kudate nje ya race yake..nakushauri fanya uchunguzi kwanza utaona majibu
wasiwas wako tu wazungu wanashobokea ngozi nyeusi nyingi tu...tena kama una BBC kama mm utawakimbia....wakikujua maana watakunganda...
 
wasiwas wako tu wazungu wanashobokea ngozi nyeusi nyingi tu...tena kama una BBC kama mm utawakimbia....wakikujua maana watakunganda...
Watu mnaangalia movie mnadhani na mtaani huwa ivyo..kifup si rahisi kama mnavyofikilia mi nilijaribu kufanya uchunguzi nikagundua mengi
 
Back
Top Bottom