Ulweso
JF-Expert Member
- May 24, 2016
- 23,106
- 28,062
Kitoto kinakuwa kizuri kweliHata mie natamani kuzaa na mzungu nipate kachotara langu ka kinyamwezi bin miksa miksa kabila nilizo mix mie.
Kitoto kinakuwa kizuri kweliHata mie natamani kuzaa na mzungu nipate kachotara langu ka kinyamwezi bin miksa miksa kabila nilizo mix mie.
Kikiwa kizuri wewe unapata faida gani?Kitoto kinakuwa kizuri kweli
Nimekuwa nikitaman sana kula nyama nyeupe, kwn hizi nyekundu zimenichosha...! Kama kuna demu mzungu humu jf naomba tuwasiliane.
Big..Black JogooHahaha only wacheki porn wataelewa BBC
Kwani wewe kikiwa kibaya unapata hasara gani?Kikiwa kizuri wewe unapata faida gani?
Big Black Co.rkHiyo BBC ndio nini
Hmm bado unataka kuzaa?Hata mie natamani kuzaa na mzungu nipate kachotara langu ka kinyamwezi bin miksa miksa kabila nilizo mix mie.
Kwa wazungu hapana,wanapenda sana Ngoz Nyeusi watu ambao hawapend Ngoz Nyeus hasa watu wa bara la AsiaMtu mweusi huwa ni chaguo la mwisho..kwao..labda itokee kama kakupenda yeye..napo ni bahati sana
Jaribu..ku google hili nalo kwambia utanipa jibu..hata kwenye dating site mtu mweusi ana hard time ya kudate nje ya race yake..nakushauri fanya uchunguzi kwanza utaona majibu
Hmm bado unataka kuzaa?
Wewe chotara mchanganyiko wa nani na naniNataka kachotara kenzangu kama mie nilivyo chotara. Kamoja tuu....
Wewe hutaki nizae?
Nina Dada yangu kajichubua bala Kama mzungu.Nimekuwa nikitaman sana kula nyama nyeupe, kwn hizi nyekundu zimenichosha...! Kama kuna demu mzungu humu jf naomba tuwasiliane.
Kwa wazungu hapana,wanapenda sana Ngoz Nyeusi watu ambao hawapend Ngoz Nyeus hasa watu wa bara la Asia
Ukiwa chotara ni Rahisi zaidi kupata huyo mzungu tofauti kama ukiwa Pure black,kuna Caucasuns fetures watu weusi huwa hatuna , ntazungumzia kwa upande wa mwanamkeKwa wazungu hapana,wanapenda sana Ngoz Nyeusi watu ambao hawapend Ngoz Nyeus hasa watu wa bara la Asia
Hivi hao watu wabaya wapoje???Kwani wewe kikiwa kibaya unapata hasara gani?
bora wazoefu mseme ...mimi autimaticaly mzungu naona hanivutii...ila paja tu la mbongo aisee....balaaWazungu, waarabu, wahindi wabaridi Kama friji,ukichovya mara moja hurudi Tena, huwezi kuwafurahia,ila wazungu wana afadhali kidogo,nenda bagamoyo au Kilimanjaro utawapata, usisahau kuleta mrejesho
Afadhal hata ww unisaidie kwa hili watu wa asia wengi ndo hawapendag ngozi nyeusi kuna jamaa alipata demu wa kihindi demu kamuelewa jamaa ile mbaya sasa balaa likaja jamaa alipoenda kutambulishwa nyumbani hivyo vikwazo alivyokutana navyo kwanza mzee wa kihind anamwambia bintie umetuletea nn hichi?...jamaa alichoka nakumbuka sharti mojawapo alilopewa jamaa ni kuwa lazima awe na kabati tatu za boxer na chupi yy na bbie kila mmoja...! Mkali aliamua kuachana na yule mhindi so kwa vikwazo vile...!Kwa wazungu hapana,wanapenda sana Ngoz Nyeusi watu ambao hawapend Ngoz Nyeus hasa watu wa bara la Asia