Wandugu Masanja
JF-Expert Member
- Apr 26, 2008
- 1,584
- 553
Nimesema wazi kuwa wanatafuta mipingo yetu, sasa ningekuwa mwanaume mpingo mimi wa nini? Mimi ni mwanamke kama avatar yangu inavyoonyesha.
Jamani nahisi nimechoka na hawa wa2 weusi, baadhi ya waafrica 2mezidi jamani kutapeliana kimapenzi, angalau wenze2 wazungu ubabaishaji si sana.. nahisi nikikosa kuolewa na mzungu nitakaa single tu.. labda atokee mwafrica mwenye uzungu qualifications nimechoka na unafiki wa wa2 weusiiii.. hata mi ni mweusi japo kua lakin sina mambo hayooo.. am tired!!!
Jamani nahisi nimechoka na hawa wa2 weusi, baadhi ya waafrica 2mezidi jamani kutapeliana kimapenzi, angalau wenze2 wazungu ubabaishaji si sana.. nahisi nikikosa kuolewa na mzungu nitakaa single tu.. labda atokee mwafrica mwenye uzungu qualifications nimechoka na unafiki wa wa2 weusiiii.. hata mi ni mweusi japo kua lakin sina mambo hayooo.. am tired!!!
Here I come .well mume wangu nampa chachandu zote .From Tantric sex to train runner to my chain butt.Nammeza na kumliza vibaya mnooo. Nishabarikiwa kanisani ruksa kutoka kwa mwenyezi mungu .After 10 glasses of vodka and berry juice.Na marijuana juuu.chezeaaaaa.lazima achechemee akienda kazini
Am impressed
Jamani nahisi nimechoka na hawa wa2 weusi, baadhi ya waafrica 2mezidi jamani kutapeliana kimapenzi, angalau wenze2 wazungu ubabaishaji si sana.. nahisi nikikosa kuolewa na mzungu nitakaa single tu.. labda atokee mwafrica mwenye uzungu qualifications nimechoka na unafiki wa wa2 weusiiii.. hata mi ni mweusi japo kua lakin sina mambo hayooo.. am tired!!!
Jamani nahisi nimechoka na hawa wa2 weusi, baadhi ya waafrica 2mezidi jamani kutapeliana kimapenzi, angalau wenze2 wazungu ubabaishaji si sana.. nahisi nikikosa kuolewa na mzungu nitakaa single tu.. labda atokee mwafrica mwenye uzungu qualifications nimechoka na unafiki wa wa2 weusiiii.. hata mi ni mweusi japo kua lakin sina mambo hayooo.. am tired!!!
Jamani nahisi nimechoka na hawa wa2 weusi, baadhi ya waafrica 2mezidi jamani kutapeliana kimapenzi, angalau wenze2 wazungu ubabaishaji si sana.. nahisi nikikosa kuolewa na mzungu nitakaa single tu.. labda atokee mwafrica mwenye uzungu qualifications nimechoka na unafiki wa wa2 weusiiii.. hata mi ni mweusi japo kua lakin sina mambo hayooo.. am tired!!!
kama wewe ni mweusi basi unazo hizo tabia maana kwa ulichomaanisha ni kwamba rangi nyeusi si ya uaminifu na whatever..things you have included there...!!! nakusahuri cheki show ya Jerry Springer then uone hao wazungu wanvyofanyiana..by the way upo Bongo au mbele..kama bongo expect vibabu wa kizungu..or something of the like coz kwa mbele kuna racism..over..!!! swali la kizushi je wewe ni mwaminifu au sio mnafiki kwa kiasi kipi? maana kuran inasema mzinifu ataoa mzinifu...!!!Jamani nahisi nimechoka na hawa wa2 weusi, baadhi ya waafrica 2mezidi jamani kutapeliana kimapenzi, angalau wenze2 wazungu ubabaishaji si sana.. nahisi nikikosa kuolewa na mzungu nitakaa single tu.. labda atokee mwafrica mwenye uzungu qualifications nimechoka na unafiki wa wa2 weusiiii.. hata mi ni mweusi japo kua lakin sina mambo hayooo.. am tired!!!