Natamani kuokoka' lakini!

Natamani kuokoka' lakini!

Yesu akasema "kila anayetaka kunifuata ajikane mwenyewe kisha abebe msalaba wake anifuate". Kama kweli umeamua kumpokea Yesu maishani mwako amua hili "msiipende dunia na mambo yake, maana apendaye dunia kumpenda baba hakumo ndani yake". Lakini sehemu nyingine anasema "mtu hawezi kutumikia mabwana wawili maana atampenda mmoja na kumchukia mwingine. Kwa hiyo amua kutumikia pombe au Yesu, na sio kuchanganya.
 
Sidhani kama pombe ni dhambi ikiwa huinywi kwa sifa kama waafrika wengi wafanyavyo.
tatizo walokole wengi wanadhani usafi ni kutokunywa wakati watu huleweshwa hata na chakula
 
Unamficha nani?
Bwana wako anakuona mpaka sirini mwako.

You are 'a work in progress'
hilo tamanio lako la kuokoka tu ni ishara Bwana anasema na moyo wako.
Kikubwa soma sana biblia na jipe nafasi ya kutafakari peke yako ili uweze kupata kitu chako mwenyewe.
Pia kushiriki katika baibo diskasheni ni nzuri.

Malaika hufurahi mbinguni pale mmoja mwenye dhambi atubupo.

Hongera, unaelekea kuchagua lililo jema.

Mkuu umewaza mbali sana'huu ushauri ni mzuri lakini nimeanza rasmi kwenda church leo'nitajifichaficha humo ndani mpaka niwe safi
 
Ni kweli lazima ujikane mwenyewe na kumfuata Yesu.

Lakini, kumbuka tu viumbe dhaifu.
Na mara nyingi tunaanguka majaribuni hata kwa wale waliosimama katika imani kwa muda mrefu.
Kwa huyu anayeanza kumbuka pombe/bar ilikuwa na mtindo wa maisha yake.
Sitegemei ani rahisi kwake kuacha kwa siku moja
anahitaji muda na anaweza akaanguka mara kadhaa
kikubwa ni kujua umenagua wapi na vipi ili uweze kusimama katika imani tena.
Mfano mzuri tunauona kwa safari ya Yesu kuelekea Calvary
haikuwa rahisi
alianguka mara tatu
lakini hakuacha kutimiza jukumu lake la ukombozi
na hata wakati mwingine
tunahitaji msaada kwa watu wanaotuzunguka kufikia malengo yetu ya kiimani
tunaona Yesu ilibidi kusaidiwa ya Simon wa kirene
kukamilisha safari yake

mtoa mada,
unajua unachokisikia moyoni mwako
sisi binadamu si lolote hata tukukatisha tamaa

Yesu akasema "kila anayetaka kunifuata ajikane mwenyewe kisha abebe msalaba wake anifuate". Kama kweli umeamua kumpokea Yesu maishani mwako amua hili "msiipende dunia na mambo yake, maana apendaye dunia kumpenda baba hakumo ndani yake". Lakini sehemu nyingine anasema "mtu hawezi kutumikia mabwana wawili maana atampenda mmoja na kumchukia mwingine. Kwa hiyo amua kutumikia pombe au Yesu, na sio kuchanganya.
 
Tumia akili zako na za ..............,pima na uchague ulokole au pombe!
 
Kama unaamua kuacha dhambi na matendo mabaya kiujumla acha kwa dhamiri yako sahihi na nakushauri usiingie kwenye hayo madhehebu ya kilokole huko hakuna jipya zaidi ya kuendeshwa na euphoria na emotionalisms. Nakueleza hayo kwa ushahidi na maamuz sahihi nilyoyafanya mimi ya kujtahd kuacha kufanya kwa makusud na kwa uzembe dhambi hz za kidunia while am still a gud and devoted catholic.
 
kanisa nililotembelea wameniambia nisikanyage bar milele'sasa nikiwaza kuhusu maisha yangu hakuna siku ambayo sijatembelea bar wala hakuna siku nimelala bila kunywa pombe,haya masharti ni magumu kuliko nilivyofikiri

Usije kufikiri kwenda mbinguni ni lele mama, yataka uweke pembeni starehe zako zote
 
Yesu akasema "kila anayetaka kunifuata ajikane mwenyewe kisha abebe msalaba wake anifuate". Kama kweli umeamua kumpokea Yesu maishani mwako amua hili "msiipende dunia na mambo yake, maana apendaye dunia kumpenda baba hakumo ndani yake". Lakini sehemu nyingine anasema "mtu hawezi kutumikia mabwana wawili maana atampenda mmoja na kumchukia mwingine. Kwa hiyo amua kutumikia pombe au Yesu, na sio kuchanganya.

Japo dhahiri inaonyesha utakimbilia pombe ila sali sana kwani Mungu atakubadilisha ili upate kumrudia
 
Mimi pombe sinyi ila zoezi la kuokoka ni gumu sana kwangu maana pombe siyo zambi pekee kuna vitu vingi sana unatakiwa kujikana navyo kama vile kuacha totoz kitu ambacho kwangu sikiwezi. Ingekuwa kuokoka ni kuacha pombe basi mimi ningekuwa mlokole

hilo ni kweli kabisa ankoli huwezi acha totoz
8PBUkBN9g6ZAsAAAAASUVORK5CYII=
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom