Nataka watoto wawili, sitaki mke

Mkuu nimeku pm, naomba unijibu.
 
Nenda ustawi wa jamii...wakiridhika kuwa wewe huna taahira ya akili wala mtindio wa ubongo, na Una kipato cha kuridhisha, watakuruhusu kuasili watoto yatima inaowatunza baada ya mama zao kufariki.
 

Mkuu kazae na mbuzi unakwepa garama
 
Daa! JF bana! Ukiona umeyamiss matusi basi unaanzisha thread kama hizi. Ila jamaa hana hasira, anajitahidi tu kujibu hoja za wachangiaji bila jazba. To me, najua ni status yako ya sasa financially ndo inakupelekea kuwaza hayo, ungeijua kesho yako itakuwaje usingekuwa na hayo mawazo.

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
khaa''! raha sana yan nizae tu afu akalee mwngne
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…