Nataka nikajiunge na jeshi la cuba!


wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,564
Points
2,000
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,564 2,000
1480947395352-jpg.442975

Nimefanya utafiti kwenye hii picha nikagundua kule ni kuzuri sana kunanifaa
 
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
7,246
Points
2,000
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
7,246 2,000
Ngoja nikutumie namba ya mdogo wake Castro
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
17,083
Points
2,000
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
17,083 2,000
Hao wameshadungwa sindano za testosterone,hawana hamu kabisa na mwanaume.hata kukojoa wanakojoa kama wanaume.
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
7,365
Points
2,000
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
7,365 2,000
Hao wameshadungwa sindano za testosterone,hawana hamu kabisa na mwanaume.hata kukojoa wanakojoa kama wanaume.
Sasa hizo testosterone injections kwa wanawake za nini ?
 
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
2,234
Points
2,000
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
2,234 2,000
Hao wameshadungwa sindano za testosterone,hawana hamu kabisa na mwanaume.hata kukojoa wanakojoa kama wanaume.
Hahaha dah aisee ya kweli ayo?
 
vollies

vollies

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
757
Points
500
vollies

vollies

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
757 500
Ukirudi bila uume utupe mrejesho
 

Forum statistics

Threads 1,283,912
Members 493,869
Posts 30,805,854
Top