Nataka kwenda Kusoma Uganda Information technology

Kassina

Senior Member
Mar 3, 2018
133
250
Nimeangalia vyuo vya south Africa ni too expensive nataka Kuomba makerere university Uganda, Bachelor of Information and security system nimecheki mengi kwenye website yao ya chuo ila nahitaji Kusikia kutoka kwenu wadau Ambao kwa namna moja ama nyingine mmepita apo, mpo Au mnafahamu machche Kuhusu makerere, Nina Diploma ya engineering kwa sasa
 

cilla

JF-Expert Member
Jul 15, 2011
351
500
Bongo hapa wako vzr nenda chuo cha unique academy.pia rwanda ipo vzr sana kuliko uganda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom