markbusega
JF-Expert Member
- Oct 12, 2015
- 826
- 850
Habari wakuu,
Mimi na mchumba wangu tulikutana secondary tukiwa darasa moja, kiumri tumepishana miaka mitatu yeye ana 27 mimi 30, katika kipindi chote cha masomo ya o level hatukuwahi kuzungumza lolote kuhusu mahusiano, mahusiano yalianza hivi siku moja nikiwa form 5 na yeye akiwa form 5 shule nyingine mkoa mwingine nilisikia simu inaita nilipopokea niliitambua sauti yake tukaongea maongezi ya kawaida tu kabla ya kukata simu aliniomba ni save namba kwamba ni yake na kwamba tutakuwa tunawasiliana, basi akawa ananipigia mara kwa mara, mimi sikuwa siriaz naye maana mziki wa PCB huko shule haukuwa wa kitoto kwangu hivyo niliamua kuwekeza juhudi zote kwenye masomo.
2009 nilimaliza kidato cha 6, nakurudi kufundisha moja ya secondary ya Kata kama partime,kumbe yeye pia alikuwa ni mmoja wa walimu part time hapo shuleni, kwa kweli alikuwa amependeza sana alinipa namba ya simu nyingine akadai ile ile ya zamani alipoteza simu nikaanza kuvutiwa naye, kwa vile wote tulikuwa tunaishi hapo shuleni, tukawa tunatembeleana, akipika chakula kizuri anashare na mimi, wakati mwingine alikuja kunisaidia kupika, nikaona ana care sana baada ya kipindi cha miezi niliamua kutangaza nia, alinicheka sana, nilijihisi mnyonge sana kwa kutokujua amelipokeaje, ukizingatia sikuwa mtu wa wanawake sana.
Baada ya kusisitiza nia yangu kwa kipindi cha miezi 3, akawa amekubali, tukawa tumekubaliana tuoane baada ya masomo sikuona shida kusubiri sote tulienda vyuo vikuu tofouti, ila nilimtembelea nilipopata nafasi ila hakutaka nijipoze hata nilipozidiwa kwa kuniomba nivumilie, nilivumilia na nilipozidiwa marachache nilijipoza kwa wengine waliotumia njia kama yake kunitrap ila yeye ndiye alikuwa moyoni mwangu, tulipomaliza elimu ya chuo kwa vile maisha kwao si haba japo si kivile aliamua kuunga masters na mimi nikaamua kukomaa kitaa nikijishughulisha na biashara ndogondogo huku nikiwinda ajira, baada ya mwaka nikawa nimeajiriwa serikalini, kwa vile mara kwa mara alisisitiza nipeleke posa kwao, nilianza kujipanga mwezi huu niende kwao nipeleke posa, mwezi wa tatu mwakani tufunge ndoa.
Katika maisha yetu ya uhusiano inaonekana yeye tu hupenda kusikilizwa na kinachonikera mpaka nishindwe kumvumilia ni hii tabia iliyozuka ya kuamua mambo tofouti na makubaliano it is vivid she is depriving my manhood mimi niki mind anaomba msamaha,hajaajiriwa kusema huenda amelewa madaraka na fedha naona ni tabia yake binafsi nahisi ananiona boya na hiki kimekuwa chanzo chamigogoro ya mara kwa mara na mchumba wangu hasa katika hiki kipindi cha mwisho cha uchumba wetu kuelekea ndoa nimeona nikatishe uchumba sijui kama niko sahihi.
Naombeni ushauri wadau.
Mimi na mchumba wangu tulikutana secondary tukiwa darasa moja, kiumri tumepishana miaka mitatu yeye ana 27 mimi 30, katika kipindi chote cha masomo ya o level hatukuwahi kuzungumza lolote kuhusu mahusiano, mahusiano yalianza hivi siku moja nikiwa form 5 na yeye akiwa form 5 shule nyingine mkoa mwingine nilisikia simu inaita nilipopokea niliitambua sauti yake tukaongea maongezi ya kawaida tu kabla ya kukata simu aliniomba ni save namba kwamba ni yake na kwamba tutakuwa tunawasiliana, basi akawa ananipigia mara kwa mara, mimi sikuwa siriaz naye maana mziki wa PCB huko shule haukuwa wa kitoto kwangu hivyo niliamua kuwekeza juhudi zote kwenye masomo.
2009 nilimaliza kidato cha 6, nakurudi kufundisha moja ya secondary ya Kata kama partime,kumbe yeye pia alikuwa ni mmoja wa walimu part time hapo shuleni, kwa kweli alikuwa amependeza sana alinipa namba ya simu nyingine akadai ile ile ya zamani alipoteza simu nikaanza kuvutiwa naye, kwa vile wote tulikuwa tunaishi hapo shuleni, tukawa tunatembeleana, akipika chakula kizuri anashare na mimi, wakati mwingine alikuja kunisaidia kupika, nikaona ana care sana baada ya kipindi cha miezi niliamua kutangaza nia, alinicheka sana, nilijihisi mnyonge sana kwa kutokujua amelipokeaje, ukizingatia sikuwa mtu wa wanawake sana.
Baada ya kusisitiza nia yangu kwa kipindi cha miezi 3, akawa amekubali, tukawa tumekubaliana tuoane baada ya masomo sikuona shida kusubiri sote tulienda vyuo vikuu tofouti, ila nilimtembelea nilipopata nafasi ila hakutaka nijipoze hata nilipozidiwa kwa kuniomba nivumilie, nilivumilia na nilipozidiwa marachache nilijipoza kwa wengine waliotumia njia kama yake kunitrap ila yeye ndiye alikuwa moyoni mwangu, tulipomaliza elimu ya chuo kwa vile maisha kwao si haba japo si kivile aliamua kuunga masters na mimi nikaamua kukomaa kitaa nikijishughulisha na biashara ndogondogo huku nikiwinda ajira, baada ya mwaka nikawa nimeajiriwa serikalini, kwa vile mara kwa mara alisisitiza nipeleke posa kwao, nilianza kujipanga mwezi huu niende kwao nipeleke posa, mwezi wa tatu mwakani tufunge ndoa.
Katika maisha yetu ya uhusiano inaonekana yeye tu hupenda kusikilizwa na kinachonikera mpaka nishindwe kumvumilia ni hii tabia iliyozuka ya kuamua mambo tofouti na makubaliano it is vivid she is depriving my manhood mimi niki mind anaomba msamaha,hajaajiriwa kusema huenda amelewa madaraka na fedha naona ni tabia yake binafsi nahisi ananiona boya na hiki kimekuwa chanzo chamigogoro ya mara kwa mara na mchumba wangu hasa katika hiki kipindi cha mwisho cha uchumba wetu kuelekea ndoa nimeona nikatishe uchumba sijui kama niko sahihi.
Naombeni ushauri wadau.