Nataka kutumia fursa...

BIG RESULTS NOW

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
673
0
Ndugu wanabodi, kulingana na utafiti nilioufanya kwa kina humu ndani nimegundua kuwa kuna wimbi kubwa la members kujihusisha na biashara ya kugegedana (me na ke)....

Sasa basi kwakuwa Kinga ni bora kuliko Tiba nimeona sio vibaya kutumia fursa hii kuwatangazia kuwa nauza Condoms za kisasa za aina zote zenye ubora wa hali ya juu......

Wote mnakaribishwa...!

Contact: Pm
 

Nanaa

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
5,905
1,225
Na wewe tafuta wa kugegedana nae roho ikutulie...wivu tuuuuu!
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,171
2,000
acheni uzinzi ninyi wanadamu, siku zenu za kuishi wala si nyingi...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom