Nataka kununua mabasi yangu ya mwendokasi


Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,486
Likes
21,004
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,486 21,004 280
Habari Wada!

Naomba ushauri wenye. Najua humu ni kama jungu kuu. Nataka kununua mabasi yangu mwenyewe ya mwendo kasi, niyatumie jijini DSM kusafirisha abiria.

Mabasi haya nataka kuyapitisha Katika bara bara hizi hizi za mwendokasi kwa vile naamini ni mali ya umma.

Ili kuyatofautisha na haya ya sasa hivi, yangu yatakuwa hayana rangi na pia nauli itakuwa jero tu.

Je, napaswa kuomba ruhusa wakati ni pesa yangu?
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,253
Likes
6,723
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,253 6,723 280
Wazo zuri ila kaombe kununua hisa za udart .. Na kuhusu suala la ww kuweka mabasi yako kwenye road za udart tena kwa nauli ya jero nadhan ndoto ukiamka utajua kua ulikua unaota..
 
M

mathabane

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2013
Messages
1,856
Likes
661
Points
280
M

mathabane

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2013
1,856 661 280
Habari Wada!

Naomba ushauri wenye. Najua humu ni kama jungu kuu. Nataka kununua mabasi yangu mwenyewe ya mwendo kasi, niyatumie jijini DSM kusafirisha abiria.

Mabasi haya nataka kuyapitisha Katika bara bara hizi hizi za mwendokasi kwa vile naamini ni mali ya umma.

Ili kuyatofautisha na haya ya sasa hivi, yangu yatakuwa hayana rangi na pia nauli itakuwa jero tu.

Je, napaswa kuomba ruhusa wakati ni pesa yangu?
Mi nakushauri jenga kwanza kibanda cha kujisetiri we na mkeo!
 
S

sily

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
908
Likes
391
Points
80
S

sily

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
908 391 80
Wazo lako zuri kabisa manake UDART wasipokuwa na mshindani abiria watanyanyasika hasa kipindi ambacho wataoperate wenyewe huku madaladala yakiwa yameondolewa.
 
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Messages
4,404
Likes
3,768
Points
280
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2014
4,404 3,768 280
Unataka kuwasaidia watu walioridhika kugombania hayo magari & kubambiana humo ndani?! Watakutukana bure.

Fanya investments sehemu zingine japokuwa najua hii uliyoleta ni chai.
 

Forum statistics

Threads 1,235,454
Members 474,585
Posts 29,222,693