Nataka kununua king'amuzi

  • Thread starter Anthony Lawrence
  • Start date

Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,546
Likes
329
Points
180
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,546 329 180
Wadau, kinga'muzi cha Startimes kimenishinda. Nalazimika kutumia antena tatu, ili kupata chanel za kutazama. Kila antena ina chanel zake. Nikitumia antena moja napata baadhi tu. Nimejaribu kufuata maelekezo yao ya kuelekeza antena Makongo juu, lakini haijasadia kitu. Ombi lenu kwenu; nataka kununua king'amuzi kingine kati ya Continental na Digitek. Je, kipi ni bora. Naombeni ushauri utakoanisaidia tafadhali.
 
mkayala

mkayala

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
560
Likes
7
Points
35
mkayala

mkayala

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
560 7 35
Hicho hicho startimes,wapigie 0767 700 800 watakuja mafund wao wakufungie bure.
 
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,301
Likes
1,358
Points
280
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,301 1,358 280
Easy tv mkuu kipo bomba sana, channel 33 za ukweli n tsh 9, 000 tu
 
D

DAVIES

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
509
Likes
44
Points
45
D

DAVIES

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
509 44 45
mi nimenunua continental juzi jtatu
kiko poa Sana Picha zzimetulia Sana na inachaneli za kutosha shart antenna uifunge tu juu kwani wanarushia matangazo kisarawe
 
Y

Young Mreno

Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
Age
30
Y

Young Mreno

Member
Joined Jun 5, 2013
6 0 0
Nunua DIGITEK kipo fresh sana kuliko ving'amuzi vyote, muonekano wake ni ang'avu yaan full HD
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Likes
34
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 34 145
mkuu niuzie hicho cha startimes 30 elfu, kama inalipa ni pm
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
775
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
775 105 60
mkuu niuzie hicho cha startimes 30 elfu, kama inalipa ni pm
chukua chakwangu kwa 50 tu + na antenna na waya wake vyote originale tena fasta kabla sijagawa
 
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,546
Likes
329
Points
180
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,546 329 180
Hicho hicho startimes,wapigie 0767 700 800 watakuja mafund wao wakufungie bure.
Nimefika mpaka ofisini kwao Buguruni, sijapata msaada wowote, zaidi ya kuambiwa nirekebishe antena. Nimechoka
 
NEXTLEVEL

NEXTLEVEL

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2012
Messages
863
Likes
334
Points
80
NEXTLEVEL

NEXTLEVEL

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2012
863 334 80
Wadau, kinga'muzi cha Startimes kimenishinda. Nalazimika kutumia antena tatu, ili kupata chanel za kutazama. Kila antena ina chanel zake. Nikitumia antena moja napata baadhi tu. Nimejaribu kufuata maelekezo yao ya kuelekeza antena Makongo juu, lakini haijasadia kitu. Ombi lenu kwenu; nataka kununua king'amuzi kingine kati ya Continental na Digitek. Je, kipi ni bora. Naombeni ushauri utakoanisaidia tafadhali.
Ndugu Continental ndiyo habari ya mjini nakitumia nanimekipenda kwa kweli,sina headache ya kulipia labda baada ya mwaka mmoja nakula channel 24 bure.
 
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,546
Likes
329
Points
180
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,546 329 180
Ndugu Continental ndiyo habari ya mjini nakitumia nanimekipenda kwa kweli,sina headache ya kulipia labda baada ya mwaka mmoja nakula channel 24 bure.
Asante kwa ushauri wako.
 

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930