Nataka kununua IPAD 1 au IPAD 2. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kununua IPAD 1 au IPAD 2.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Echolima, Sep 5, 2012.

  1. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,859
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Habari za leo wakuu,nimekuwa nikiziona IPAD 1 IPAD 2 watu wanazitumia sijajua sana zinafanyaje kazi hasa upande wa kupata INTERNET.
    Mimi nakaa nje sana na mji na ninataka kununua IPAD huku niliko mtandao unaopatikana ni AIRTEL tu mingine inasu-sua sana je kwa IPAD nitaweza kupata INTERNET vizuri?????????
    Naomba msaada kwenu.
     
  2. sili

    sili JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 211
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa internet ya airtel unaweza kupata huduma ya internet vizuri kabisaa
     
  3. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,919
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280

    ninayo nauza bei nzuri tu , wasiliana nami 0655 308308 ipad_3g_20110302.png ipad_3g_20110302.png
     
  4. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,859
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Vipi ina Appl ngapi???? na ni IPAD 1 au IPAD 2?????
     
  5. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Chukua kitu cha I PAD 3 mkuu ndiyo kinachosumbua mjini sasa hivi.
     
  6. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,859
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    IPAD 3 Inaenda kiasi gani kwa sasa,je INTERNET inshika vizuri maana mimi interest yangu kubwa ni kupata internet bila shida
     
  7. i411

    i411 JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 792
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mimi ninge kushauri Ipad 2 with 3G ambayo unaweza tumia sim card, inachapa mwendo vizuri tuu na haina lolongo. Ipad one ni slow kiaina flani na haisupport latest software na ipad 3 inakula batri zaidi na inakatatizo ka kuwa chamotoo kiaina ukiipigisha mzigo. My ushauri chukua ipad2
     
  8. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,859
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Shukrani sana kwa maelezo mazuri ya kusaidia maana mimi ni mgeni kwenye IPAD lakini nilikuwa naipenda sana hasa kwa kufanyia presentation kwenye mikutano mbali-mbali.
     
  9. leh

    leh JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35

    nisamehe lakini sielewi kwanini utake ipad. una laptop labda? coz ukiwa na laptop utaweza kufanya vitu zaidi kuliko IPAD na internet bila shida. the only time unatakiwa kuwa na IPAD ni muda ambao unataka kushow off. hizi IPADS ni just glorified, oversized smartphones. ushauri wangu ni utafutane na laptop + modem, ten ndo utafute IPAD 2
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nunua laptop au mini-laptop...unless kama una hela ya kuchezea.
     
  11. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,859
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Ama kweli hapa ni GREAT-THINKER nimeyapitia mawazo yenu mengi na kwa sababu sijui sana kuhusu IPAD na nimeafiki bora ninunue laptop+modem.
    Nilikuwa njia panda kipindi kirefu sana kwa haraka haraka niliona labda nikinunua IPAD itamaliza kero yangu nawashukuru wote mliochangia katika kunisaidia
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,237
    Likes Received: 14,478
    Trophy Points: 280
    ngoja nkupe ushauri muhimu sana. Nunua i pad yenye 3G ukinunua ambayo haina utajuta manake haina tofauti na karatasi
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,237
    Likes Received: 14,478
    Trophy Points: 280
    inabidi uwe na komputer kwanza ndio ununue i pad
     
  14. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,859
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Aksante sana kwa ushauri wako mzuri nimeridhika lakini i want to know if you have laptop is there need to have ipad??????
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,829
    Likes Received: 3,103
    Trophy Points: 280
    tablet computers is nothing but a swag to attract ladies..hizi ni smart phones zilizo kwenye umbo kubwa period..check specs za samsung s3,sony xperia na iphone hazina toufauti na hizo ipads
     
Loading...