Nataka kununua IPAD 1 au IPAD 2.

Nataka kununua IPAD 1 au IPAD 2.

Echolima

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2007
Posts
3,824
Reaction score
2,079
Habari za leo wakuu,nimekuwa nikiziona IPAD 1 IPAD 2 watu wanazitumia sijajua sana zinafanyaje kazi hasa upande wa kupata INTERNET.
Mimi nakaa nje sana na mji na ninataka kununua IPAD huku niliko mtandao unaopatikana ni AIRTEL tu mingine inasu-sua sana je kwa IPAD nitaweza kupata INTERNET vizuri?????????
Naomba msaada kwenu.
 
Habari za leo wakuu,nimekuwa nikiziona IPAD 1 IPAD 2 watu wanazitumia sijajua sana zinafanyaje kazi hasa upande wa kupata INTERNET.
Mimi nakaa nje sana na mji na ninataka kununua IPAD huku niliko mtandao unaopatikana ni AIRTEL tu mingine inasu-sua sana je kwa IPAD nitaweza kupata INTERNET vizuri?????????
Naomba msaada kwenu.
Kwa internet ya airtel unaweza kupata huduma ya internet vizuri kabisaa
 
Habari za leo wakuu,nimekuwa nikiziona IPAD 1 IPAD 2 watu wanazitumia sijajua sana zinafanyaje kazi hasa upande wa kupata INTERNET.
Mimi nakaa nje sana na mji na ninataka kununua IPAD huku niliko mtandao unaopatikana ni AIRTEL tu mingine inasu-sua sana je kwa IPAD nitaweza kupata INTERNET vizuri?????????
Naomba msaada kwenu.


ninayo nauza bei nzuri tu , wasiliana nami 0655 308308 ipad_3g_20110302.pngipad_3g_20110302.png
 
Vipi ina Appl ngapi???? na ni IPAD 1 au IPAD 2?????
 
Chukua kitu cha I PAD 3 mkuu ndiyo kinachosumbua mjini sasa hivi.
 
IPAD 3 Inaenda kiasi gani kwa sasa,je INTERNET inshika vizuri maana mimi interest yangu kubwa ni kupata internet bila shida
 
Mimi ninge kushauri Ipad 2 with 3G ambayo unaweza tumia sim card, inachapa mwendo vizuri tuu na haina lolongo. Ipad one ni slow kiaina flani na haisupport latest software na ipad 3 inakula batri zaidi na inakatatizo ka kuwa chamotoo kiaina ukiipigisha mzigo. My ushauri chukua ipad2
 
Mimi ninge kushauri Ipad 2 with 3G ambayo unaweza tumia sim card, inachapa mwendo vizuri tuu na haina lolongo. Ipad one ni slow kiaina flani na haisupport latest software na ipad 3 inakula batri zaidi na inakatatizo ka kuwa chamotoo kiaina ukiipigisha mzigo. My ushauri chukua ipad2

Shukrani sana kwa maelezo mazuri ya kusaidia maana mimi ni mgeni kwenye IPAD lakini nilikuwa naipenda sana hasa kwa kufanyia presentation kwenye mikutano mbali-mbali.
 
Habari za leo wakuu,nimekuwa nikiziona IPAD 1 IPAD 2 watu wanazitumia sijajua sana zinafanyaje kazi hasa upande wa kupata INTERNET.
Mimi nakaa nje sana na mji na ninataka kununua IPAD huku niliko mtandao unaopatikana ni AIRTEL tu mingine inasu-sua sana je kwa IPAD nitaweza kupata INTERNET vizuri?????????
Naomba msaada kwenu.


nisamehe lakini sielewi kwanini utake ipad. una laptop labda? coz ukiwa na laptop utaweza kufanya vitu zaidi kuliko IPAD na internet bila shida. the only time unatakiwa kuwa na IPAD ni muda ambao unataka kushow off. hizi IPADS ni just glorified, oversized smartphones. ushauri wangu ni utafutane na laptop + modem, ten ndo utafute IPAD 2
 
nunua laptop au mini-laptop...unless kama una hela ya kuchezea.
 
nisamehe lakini sielewi kwanini utake ipad. una laptop labda? coz ukiwa na laptop utaweza kufanya vitu zaidi kuliko IPAD na internet bila shida. the only time unatakiwa kuwa na IPAD ni muda ambao unataka kushow off. hizi IPADS ni just glorified, oversized smartphones. ushauri wangu ni utafutane na laptop + modem, ten ndo utafute IPAD 2

Ama kweli hapa ni GREAT-THINKER nimeyapitia mawazo yenu mengi na kwa sababu sijui sana kuhusu IPAD na nimeafiki bora ninunue laptop+modem.
Nilikuwa njia panda kipindi kirefu sana kwa haraka haraka niliona labda nikinunua IPAD itamaliza kero yangu nawashukuru wote mliochangia katika kunisaidia
 
ngoja nkupe ushauri muhimu sana. Nunua i pad yenye 3G ukinunua ambayo haina utajuta manake haina tofauti na karatasi
 
inabidi uwe na komputer kwanza ndio ununue i pad

Aksante sana kwa ushauri wako mzuri nimeridhika lakini i want to know if you have laptop is there need to have ipad??????
 
tablet computers is nothing but a swag to attract ladies..hizi ni smart phones zilizo kwenye umbo kubwa period..check specs za samsung s3,sony xperia na iphone hazina toufauti na hizo ipads
 
Back
Top Bottom