Namiliki moja na nimeuza mawili ya namna hii. Zinakuwa advertized kama ni AWD lakini in reality zinabehave kama Front Wheel Drives hivyo ziko kidogo delicate kutokana na pressure kubwa kuwa katika front axle. Massively underpowered kwa displacement ya 1998c. Decent fuel efficiency given the year na provided ya kwamba utafanya service vizuri (achana na oil chafu chafu au za bei chee mno) kubadilisha filters kila unapomwaga oil, engine yake utakaa nayo mpaka uichoke mwenyewe. Very lightweight and zina a decent weight spread hence on road and cornering stability.
Nyingi hapa Bongo zina a 3-speed auto gearbox ambayo ni vyema ukawa unaflush trans fluid kila kilometa 40,000 ukizingatia mazingira, foleni na umri wa transmission box. Max Fuel Capacity around 52 litres. OEM tyre size kwa za mwaka huo ni 205/70R15, matairi mazuri ya size hii lazima yakugharimu angalau 180,000 kwa moja jipya. Best of luck. Ukiwa na maswali zaidi uliza tu