Nataka kununua APPL za IPHONE kutoa Itune store.

Nataka kununua APPL za IPHONE kutoa Itune store.

Echolima

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2007
Posts
3,824
Reaction score
2,079
Nimekuwa nikijaribu kila wakati kununua APPL za Bure kutoka Itune store lakini nashindwa.
1.Nilifungaua acc kutoka APPLE lakini ninapotaka ku-Download zile APPL za bure naambiwa acc.yangu mpaka niiwekee credit pamoja na kwamba hawani-charge lakini ni credit account hiyo kwa kutumia Visa card au card zingine.
2.Nina shida sana kupata APPL hizo sasa kama ujuavyo niko vijijini je kuna yeyote anaweza kunisaidia nami nitamjali kiaina bila shida naomba msaada wenu.
 
Nimetumia i phone miaka 2 iliyopita nillikuwa nanunua apps kwa kupita itune card yaani ni kama unavyoweka voucher kwenye simu yako. Sijui kama utaratibu huo bado upo but you should be able to download free apps ukisha jiregister apple store
Siku hizi mimi nimehamia (Airtel) ulimwengu wa galaxy sumsung huku ukiwa na mastercard crdb a single touch unapata li android app kama unakunywa maji ni rahisi huhitaji kuwa na $$$$ kwenye account yako
 
Back
Top Bottom