Nataka kumgegeda huyu mmama baada ya kumuacha mara ya kwanza

Dola Iddy

JF-Expert Member
Sep 26, 2014
1,874
2,000
KARIBU USHIROMBO!,

Kila ijumaa pale NEW WADUTYA CLUB ni siku ya mabakurutu pia wadada wanajiuza ili kupata pesa,

Kwa wafuatiliaji wa nyuzi zangu watakuwa na kumbukumbu juu ya lile jimama lililogharaghara pale wadutya ndilo hili ninalolizungumzia hapa,

Ijumaa ya tarehe 02 june,
Niliingia ruti boda boda manake tangu Anko Magu anitumbue nipo tu mjini,

Mida ya saa 6 usiku eliza akaja wadutya,
Nikamtonya akitaka kusepa aniambie,

Saa 10 alfajiri akiwa kalewa haswa akaniambia nimpeleke kwake, tukaondoka mpaka kwake karibu na MSONGA WAZAZI DISPENSARY ,

Akaniambia nimpeleke chumbani , nikampeleka,

Tulipofika chumbani akajitupa kitandani, nilivua nguo zote mmama akiwa hajitambui,
Kila nikitaka kuweka mb kwenye mbunye roho inasita,

Nilivaa nguo zangu nikachukua pikipiki nikaondoka ,

Nilipofika home nikapiga kamoja kwa wife nikalala,

Ila napata hisia kali nikikumbuka umbo la eliza, leo nimeenda kwake nikaambiwa kasafiri ,mpaka muda huu namuwaza yeye tu,

Sikubali lazima eliza akirudi tu USHIROMBO namgegeda!.
 

N'yadikwa

JF-Expert Member
Aug 10, 2014
4,909
2,000
Kule Magu alikutumbua huku ngwena itakutumbua to ze grave,fanya bodaboda upeleke hela home achana na Eliza
 

Dola Iddy

JF-Expert Member
Sep 26, 2014
1,874
2,000
Kule Magu alikutumbua huku ngwena itakutumbua to ze grave,fanya bodaboda upeleke hela home achana na Eliza
Mkuu hivi unadhani laiti ungekuwa wewe ungelita salama kweli? Yaani lina mafuta kwenye mapaja.
 

kibaravumba

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
5,476
2,000
Yaani kitendo tu cha kumvua mwanamke nguo na kumuacha,inaonesha wewe ni mgonjwa kabisa,unatakiwa kuchunguzwa afya yako!Haiwezekani hilo jambo kwa mwanaume mzima,nasema Haiwezekani tena ukizingatia eti mwanamke anavutia?!!!Acha story za kutunga bhana!
 

namlexink

JF-Expert Member
Feb 16, 2012
1,441
2,000
we kula tu iko siku utafungua pipe ya carburetor ya hiyo boda boda ili uoshe dudu kwa petroli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom