Nataka kukopa Shilingi milioni 5 nianze biashara

Petrol Tank

Senior Member
Joined
Jul 6, 2018
Messages
182
Points
250

Petrol Tank

Senior Member
Joined Jul 6, 2018
182 250
Mm ni mwalimu npo mbeya mjini na mshahara wang kwa sasa take hom ni kama 350 iv, nataka kukopoa NMB kiasi tajwa kwa ajili ya kufungua kibanda cha mahitaji ya kawaida ya majumbani, location nimepata nzur ila bado najiuliza kama ntatoboa.
NB: nategemea kuajiri mfanyakaz kwa sababu muda mwing wa mchana nakuwa Mazini na jion ndio ntakuwa na muda wa kuwa Kubandani

Naombeni kuwasilisha
Screenshot_20191008-143649.jpeg
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
11,284
Points
2,000

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
11,284 2,000
Kama Kweli Una Nia Ya Mafanikio Wekeza Kwenye Biashara Yangu ( Parnership ) Kwa Kuwa Utakuwa Kwenye Makaratasi Yote Kisheria Na Utajua Kila Kinachoendelea Kwenye Kampuni.

Biashara Ya Mahitaji Ya Majumbani Ni Za Kizamani Na Hazina Mwendeldzo Na Hazifai Kabisa Kwa Kijana Anaefikiria Kwa Karne Ya 21.

Ukiwekeza 10 Milioni Kuna Uwezekano Kabisa Wa Kuzalisha Mpaka Milioni 1 Kwa Mwezi Wakati Kwa Duka La Kawaida Huwezi Kupata.

Kumbuka Ukikopa 10M NMB Utakuwa Ukikatwa 253,000 Kila Mwezi Kwa Miaka 5 Na Kwa Kuwa Mshahara Wako Ni Tsh 353,000 Utcakiwa Na Nini Kwa Kuishi Miaka 5 Ijayo ?

Kama Kweli Una Nia Ya Kutoka Kimaisha, Wekeza Kwangu Na Kampuni Itakuwa Inalipa Mkopo Wako Wakati Wewe Ukiwa Aidha Na Kipato Kile Kile Pamoja Na Umiliki Wa Kampuni Au Zaidi.

Ila Duka La Mazaga Tena Kwa Kumweka Mtu, Utajuta Kwa Miaka 5 Ijayo.
 

Petrol Tank

Senior Member
Joined
Jul 6, 2018
Messages
182
Points
250

Petrol Tank

Senior Member
Joined Jul 6, 2018
182 250
Kama Kweli Una Nia Ya Mafanikio Wekeza Kwenye Biashara Yangu ( Parnership ) Kwa Kuwa Utakuwa Kwenye Makaratasi Yote Kisheria Na Utajua Kila Kinachoendelea Kwenye Kampuni.

Biashara Ya Mahitaji Ya Majumbani Ni Za Kizamani Na Hazina Mwendeldzo Na Hazifai Kabisa Kwa Kijana Anaefikiria Kwa Karne Ya 21.

Ukiwekeza 10 Milioni Kuna Uwezekano Kabisa Wa Kuzalisha Mpaka Milioni 1 Kwa Mwezi Wakati Kwa Duka La Kawaida Huwezi Kupata.

Kumbuka Ukikopa 10M NMB Utakuwa Ukikatwa 253,000 Kila Mwezi Kwa Miaka 5 Na Kwa Kuwa Mshahara Wako Ni Tsh 353,000 Utcakiwa Na Nini Kwa Kuishi Miaka 5 Ijayo ?

Kama Kweli Una Nia Ya Kutoka Kimaisha, Wekeza Kwangu Na Kampuni Itakuwa Inalipa Mkopo Wako Wakati Wewe Ukiwa Aidha Na Kipato Kile Kile Pamoja Na Umiliki Wa Kampuni Au Zaidi.

Ila Duka La Mazaga Tena Kwa Kumweka Mtu, Utajuta Kwa Miaka 5 Ijayo.
Nilifikirie hilo, kama vip ntakufuata DM tuwasiliane
 

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,647
Points
2,000

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,647 2,000
Kama Kweli Una Nia Ya Mafanikio Wekeza Kwenye Biashara Yangu ( Parnership ) Kwa Kuwa Utakuwa Kwenye Makaratasi Yote Kisheria Na Utajua Kila Kinachoendelea Kwenye Kampuni.

Biashara Ya Mahitaji Ya Majumbani Ni Za Kizamani Na Hazina Mwendeldzo Na Hazifai Kabisa Kwa Kijana Anaefikiria Kwa Karne Ya 21.

Ukiwekeza 10 Milioni Kuna Uwezekano Kabisa Wa Kuzalisha Mpaka Milioni 1 Kwa Mwezi Wakati Kwa Duka La Kawaida Huwezi Kupata.

Kumbuka Ukikopa 10M NMB Utakuwa Ukikatwa 253,000 Kila Mwezi Kwa Miaka 5 Na Kwa Kuwa Mshahara Wako Ni Tsh 353,000 Utcakiwa Na Nini Kwa Kuishi Miaka 5 Ijayo ?

Kama Kweli Una Nia Ya Kutoka Kimaisha, Wekeza Kwangu Na Kampuni Itakuwa Inalipa Mkopo Wako Wakati Wewe Ukiwa Aidha Na Kipato Kile Kile Pamoja Na Umiliki Wa Kampuni Au Zaidi.

Ila Duka La Mazaga Tena Kwa Kumweka Mtu, Utajuta Kwa Miaka 5 Ijayo.
Ushamgeuza fursa mwenzio dah!
 

ChizzoDrama

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2019
Messages
272
Points
500

ChizzoDrama

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2019
272 500
Mm ni mwalimu npo mbeya mjini na mshahara wang kwa sasa take hom ni kama 350 iv, nataka kukopoa NMB kiasi tajwa kwa ajili ya kufungua kibanda cha mahitaji ya kawaida ya majumbani, location nimepata nzur ila bado najiuliza kama ntatoboa.
NB: nategemea kuajiri mfanyakaz kwa sababu muda mwing wa mchana nakuwa Mazini na jion ndio ntakuwa na muda wa kuwa Kubandani

Naombeni kuwasilisha
View attachment 1226709
Uk
Mm ni mwalimu npo mbeya mjini na mshahara wang kwa sasa take hom ni kama 350 iv, nataka kukopoa NMB kiasi tajwa kwa ajili ya kufungua kibanda cha mahitaji ya kawaida ya majumbani, location nimepata nzur ila bado najiuliza kama ntatoboa.
NB: nategemea kuajiri mfanyakaz kwa sababu muda mwing wa mchana nakuwa Mazini na jion ndio ntakuwa na muda wa kuwa Kubandani

Naombeni kuwasilisha
View attachment 1226709
Ukipata nigawie na Mimi mkuu
Mm ni mwalimu npo mbeya mjini na mshahara wang kwa sasa take hom ni kama 350 iv, nataka kukopoa NMB kiasi tajwa kwa ajili ya kufungua kibanda cha mahitaji ya kawaida ya majumbani, location nimepata nzur ila bado najiuliza kama ntatoboa.
NB: nategemea kuajiri mfanyakaz kwa sababu muda mwing wa mchana nakuwa Mazini na jion ndio ntakuwa na muda wa kuwa Kubandani

Naombeni kuwasilisha
View attachment 1226709
Ukipata usinisahau mkuu
 

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
7,554
Points
2,000

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
7,554 2,000
Kama Kweli Una Nia Ya Mafanikio Wekeza Kwenye Biashara Yangu ( Parnership ) Kwa Kuwa Utakuwa Kwenye Makaratasi Yote Kisheria Na Utajua Kila Kinachoendelea Kwenye Kampuni.

Biashara Ya Mahitaji Ya Majumbani Ni Za Kizamani Na Hazina Mwendeldzo Na Hazifai Kabisa Kwa Kijana Anaefikiria Kwa Karne Ya 21.

Ukiwekeza 10 Milioni Kuna Uwezekano Kabisa Wa Kuzalisha Mpaka Milioni 1 Kwa Mwezi Wakati Kwa Duka La Kawaida Huwezi Kupata.

Kumbuka Ukikopa 10M NMB Utakuwa Ukikatwa 253,000 Kila Mwezi Kwa Miaka 5 Na Kwa Kuwa Mshahara Wako Ni Tsh 353,000 Utcakiwa Na Nini Kwa Kuishi Miaka 5 Ijayo ?

Kama Kweli Una Nia Ya Kutoka Kimaisha, Wekeza Kwangu Na Kampuni Itakuwa Inalipa Mkopo Wako Wakati Wewe Ukiwa Aidha Na Kipato Kile Kile Pamoja Na Umiliki Wa Kampuni Au Zaidi.

Ila Duka La Mazaga Tena Kwa Kumweka Mtu, Utajuta Kwa Miaka 5 Ijayo.
Dah mkuu kwa hiyo biashara yako ikipata hasara mnaanguka wote! Hujasema biashara yako ni ya nini na wala hujafunguka iko mkoa gani!

Hapo kuna issue ya kufanya due diligence ili ajue uwezo, uimara na sustainability ya biashara yako maana yawezekana biashara ikaonekana kwa juu juu kuwa ni nzuri lakini kukawa na madeni ambayo unatafuta mtu aweke pesa ukayalipe
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
11,284
Points
2,000

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
11,284 2,000
Nilifikirie hilo, kama vip ntakufuata DM tuwasiliane
Ushirikiano Siku Zote Unalipa.
Ndio Maana Kushirikiana Ni Ngumu, Shetani Hapendi.

Hata Wale Waliokuwa Wanajenga Mnara Wa Babeli Walikuwa Wanaelekea Kufanikiwa Kabisa Kabisa Hawajavurugwa Lugha !

Na Kibaya Zaidi Wabongo Tuko Nyuma Sana!
 

Petrol Tank

Senior Member
Joined
Jul 6, 2018
Messages
182
Points
250

Petrol Tank

Senior Member
Joined Jul 6, 2018
182 250
Kwa mtaji wang huo, sitaweza kuweka ga japo mpesa itakuwepo coz fridge, mizani na showcase ya kioo ninayo tayari
Ushauri wangu ungeweka biashara ambao ni ngumu kupigwa na mfanyakaz bila wew kujua...ungeweza kuweka biashara ya miamala,m pesa,tigo pesa,maxmalipo n.k, pia ungeweza kuweka gas kama location inaruhusu

Mfanyakazi hana lakuiba hapo labda akimbie na pesa
 

Petrol Tank

Senior Member
Joined
Jul 6, 2018
Messages
182
Points
250

Petrol Tank

Senior Member
Joined Jul 6, 2018
182 250
Dah mkuu kwa hiyo biashara yako ikipata hasara mnaanguka wote! Hujasema biashara yako ni ya nini na wala hujafunguka iko mkoa gani!

Hapo kuna issue ya kufanya due diligence ili ajue uwezo, uimara na sustainability ya biashara yako maana yawezekana biashara ikaonekana kwa juu juu kuwa ni nzuri lakini kukawa na madeni ambayo unatafuta mtu aweke pesa ukayalipe
Nategemea itakuwa mbeya maeneo ya iyunga, ntabez kwenya mahitaj ya hom, vipodoz, lotions spray, vyakula, na bidhaa flan ambazo ni za watu wa middle standard of life na lower
 

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
3,248
Points
2,000

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
3,248 2,000
Kama Kweli Una Nia Ya Mafanikio Wekeza Kwenye Biashara Yangu ( Parnership ) Kwa Kuwa Utakuwa Kwenye Makaratasi Yote Kisheria Na Utajua Kila Kinachoendelea Kwenye Kampuni.

Biashara Ya Mahitaji Ya Majumbani Ni Za Kizamani Na Hazina Mwendeldzo Na Hazifai Kabisa Kwa Kijana Anaefikiria Kwa Karne Ya 21.

Ukiwekeza 10 Milioni Kuna Uwezekano Kabisa Wa Kuzalisha Mpaka Milioni 1 Kwa Mwezi Wakati Kwa Duka La Kawaida Huwezi Kupata.

Kumbuka Ukikopa 10M NMB Utakuwa Ukikatwa 253,000 Kila Mwezi Kwa Miaka 5 Na Kwa Kuwa Mshahara Wako Ni Tsh 353,000 Utcakiwa Na Nini Kwa Kuishi Miaka 5 Ijayo ?

Kama Kweli Una Nia Ya Kutoka Kimaisha, Wekeza Kwangu Na Kampuni Itakuwa Inalipa Mkopo Wako Wakati Wewe Ukiwa Aidha Na Kipato Kile Kile Pamoja Na Umiliki Wa Kampuni Au Zaidi.

Ila Duka La Mazaga Tena Kwa Kumweka Mtu, Utajuta Kwa Miaka 5 Ijayo.
Mbona biashara yenyewe huitaji?
Unamfahamu huyu mtu Kelvin Isaya?
 

Forum statistics

Threads 1,344,382
Members 515,441
Posts 32,818,409
Top