Tajiri Mapesa
JF-Expert Member
- Feb 26, 2020
- 707
- 751
Habari za jioni wakuu wangu.
Leo naomba mnisadie jambo moja ili niweze kuelewa. Katika ujana wangu huu nimekua nikisumbuliwa sana na wanawake. Nimekua nikipata sifa ambazo mimi sizipendi.
Wanawake wamekuwa wakinitongoza sana lakini naishia kuwapiga kalenda kwasababu kuna msichana mmoja alisha niteka mazima. Wanawake wengi wamekuwa wakiniita handsome boy, wengine mara unajua Elly nazipenda sana timba zako (nywele zinazoota kwenye mashavu), mara unanywele nzuri, mara unakucha nzuri.
Hayo nayo sema ndugu zangu ni real story, nimekuwa nikisimamishwa na wadada na kuanza kupigwa sound, ila nimeishia kuwapiga kalenda kwasababu najiheshimu na mara nyingi sipendelei sana mambo hayo nasubiri mpaka nitakapo oa kwasababu naogopa adhabu ya Mungu. Nikiwa mzinzi tu huwa najihisi vibaya sana, naona kama napotea hivi. Hivyo pamoja na usumbufu wote wa wanawake nimeishia kuwapiga chenga.
Mwaka juzi nikwenda Uholanzi kusoma, kule nilipata kuwa na marafiki wengi kutokana na ucheshi nilio nao. Wengi walikua marafiki wa kizungu. Wazungu wa kike pia walikuwa wananiambia you so handsome boy and friendly. Sasa nataka leo kuelewa mwanamme handsome yupoje? Ni sifa zipi zinamfanya mwanamme kuwa handsome?
Leo naomba mnisadie jambo moja ili niweze kuelewa. Katika ujana wangu huu nimekua nikisumbuliwa sana na wanawake. Nimekua nikipata sifa ambazo mimi sizipendi.
Wanawake wamekuwa wakinitongoza sana lakini naishia kuwapiga kalenda kwasababu kuna msichana mmoja alisha niteka mazima. Wanawake wengi wamekuwa wakiniita handsome boy, wengine mara unajua Elly nazipenda sana timba zako (nywele zinazoota kwenye mashavu), mara unanywele nzuri, mara unakucha nzuri.
Hayo nayo sema ndugu zangu ni real story, nimekuwa nikisimamishwa na wadada na kuanza kupigwa sound, ila nimeishia kuwapiga kalenda kwasababu najiheshimu na mara nyingi sipendelei sana mambo hayo nasubiri mpaka nitakapo oa kwasababu naogopa adhabu ya Mungu. Nikiwa mzinzi tu huwa najihisi vibaya sana, naona kama napotea hivi. Hivyo pamoja na usumbufu wote wa wanawake nimeishia kuwapiga chenga.
Mwaka juzi nikwenda Uholanzi kusoma, kule nilipata kuwa na marafiki wengi kutokana na ucheshi nilio nao. Wengi walikua marafiki wa kizungu. Wazungu wa kike pia walikuwa wananiambia you so handsome boy and friendly. Sasa nataka leo kuelewa mwanamme handsome yupoje? Ni sifa zipi zinamfanya mwanamme kuwa handsome?