Nataka kuhama Chama. Ushauri tafadhali

mculture3

Senior Member
Feb 24, 2017
122
250
Nimekuwa mwana takriban miaka Tisa.
Lakini Kwa sasa naona kinachoendelea, sio. Je, nijiunge Na chama gani?
Msaada pls. Usingizi sipati.
 

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Jan 7, 2017
3,275
2,000
Huna mvuto mkuu, ungekuwa na mvuto ungeshawaona mawakala wetu mlangoni kwako ili muelewane bei!! Kwa sasa kaa huko huko uliko
 

Anakuja Yesu

JF-Expert Member
Mar 3, 2017
564
500
"Umekosa Mungu nyumbani kwenu huwezi kuwa na dini ugenini" vipo vingi Cuf,Tlp,Chausta,Nccr-mageuzi,

~jhomwe tukubhakana,imi lundu mu nsebho,seeeeeeeeee
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
105,426
2,000
Uchwara ana bilioni 8 sawa na ile bei ya boti yake uchwara aliyopiga dili refu. Mwambie weye Chadema na uko tayari kuhama kama atapanda dau nono.

Nimekuwa mwana takriban miaka Tisa.
Lakini Kwa sasa naona kinachoendelea, sio. Je, nijiunge Na chama gani?
Msaada pls. Usingizi sipati.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom