Nataka Kufahama Namna Ya kupata EVICTION ORDER ya mahakama ya kuondoa mali vitu, ama mtu alivamia kiwanja?

Arnold Daniel

New Member
Dec 27, 2018
1
20
Nataka Kufahama Namna Ya kupata EVICTION ORDER Ya mahakama? ya kuondoa mali vitu ,ama mtu alivamia kiwanja?
 

white wizard

JF-Expert Member
May 18, 2011
4,995
2,000
Nataka Kufahama Namna Ya kupata EVICTION ORDER Ya mahakama? ya kuondoa mali vitu ,ama mtu alivamia kiwanja#?
Mkuu kuna shauri lolote uliloisha fungua katika, baraza la kata/baraza la ardhi la wilaya?kulingana na thamani ya mali hiyo?na hukumu ikatolewa kuwa umeshinda?tuanzie hapo kwanza.
 

white wizard

JF-Expert Member
May 18, 2011
4,995
2,000
Nenda mahakamani wakuelezee utaratibu au tafuta mwanasheria
Bila kuwa shauri lililoisha amliwa mahakamani ni ngumu!!haiwezekani kamwe, huwezi ukaenda tu eti mtu amevamia kiwanja changu, nendeni mkamtoe, bila case kusikilizwa na kuonekana nani ni mmiliki halali wa kiwanja hicho!!ajipange tu kuendesha kesi kwanza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom