Nataka kuanzisha kiwanda cha tomato souce, naomba muongozo

cerengeti

JF-Expert Member
Jan 19, 2011
3,884
2,000
mwenye idea na biashala hii anijuze,kwan nataka kuanzisha kiwanda kidogo kitakacho zalisha lita 50-100 kwa siku.Ilia sijui pa kuanzia
vifaa,mtaji,mahitaji na upatikanaji wa mashine pia vifungashio
Tupo nyuma yako.
 

Kingdavi.ii

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
1,181
2,000
mwenye idea na biashala hii anijuze,kwan nataka kuanzisha kiwanda kidogo kitakacho zalisha lita 50-100 kwa siku.Ilia sijui pa kuanzia
vifaa,mtaji,mahitaji na upatikanaji wa mashine pia vifungashio
Ukifanikiwa leta mlejesho
 

Erick B

Senior Member
May 25, 2017
108
225
nyanya zipo mpaka za kumwaga kama hizo apo ni zimeuzwa mpaka zimebaki soko tatizo... bei. currently Iringa ime drop mpaka kero... chukua fursa boss
 

kitulike

JF-Expert Member
May 28, 2017
245
1,000
Nakushauri ujihusishe na biashara ambayo angalau mambo muhimu khs hyo biashara unayafahamu
 

Erick B

Senior Member
May 25, 2017
108
225
Nakushauri ujihusishe na biashara ambayo angalau mambo muhimu khs hyo biashara unayafahamu
Ni good point ila huwezi zaliwa unajua kila kitu... biashara ni kujifunza kujua na kufanya na kufanikiwa... utaifanya endapo itaijua vizuri na njia ni kujifunza. Usije ukaji limit kua siwez anza hii biashara koz siijui. apo itakua ni uvivu wa kujifunza.... Jifunze kwanza usipoona fursa ndio uache lakini ukiona chakula pambana boss
 

kitulike

JF-Expert Member
May 28, 2017
245
1,000
Ni good point ila huwezi zaliwa unajua kila kitu... biashara ni kujifunza kujua na kufanya na kufanikiwa... utaifanya endapo itaijua vizuri na njia ni kujifunza. Usije ukaji limit kua siwez anza hii biashara koz siijui. apo itakua ni uvivu wa kujifunza.... Jifunze kwanza usipoona fursa ndio uache lakini ukiona chakula pambana boss
Nakubaliana naww ila km nlvyosema mwanzo MAMBO MUHIMU ni vzr ukayajua vzr na kwa kina
 

bab-D

JF-Expert Member
May 2, 2015
1,163
1,500
Wasalaam wana jukwaa,nimejaribu kutafiti biashara hii nimegundua vifaa havina gharama sana kwa scale niliyo amua kuanza nayo,kwam blender ya kawaida ya lita mbili inatosha kuanzia,ges na jiko kwa akil ya blanching na canning,milion moja inatosha, shida hapa ni packeging {vifugasgio} nawaza niende SIDO nikaonane nao kama kutakuwa na koz itabidi niifanye, tatizo jingine ni kuirasimisha, naona milolongo ni mingi wakati mi nataka kuanzisha small scale,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom