nataka ku unlike like zangu zote

nataka ku unlike like zangu zote

hapo utaonekana kilaza! Ww unalyk post au mtu?maneno uliolyk hayana mshiko?
 
Siamini macho yangu!
Sikupendi tena! Ndio nini lakini jamani? Kuachwa na uporoto ndio upotee hivyo jf?

hehehehe! Nilikuwa na stress za matokeo ya form iv. Hebu naomba summary ya yaliyojiri. Lol. Nimekumisije!
 
hehehehe! Nilikuwa na stress za matokeo ya form iv. Hebu naomba summary ya yaliyojiri. Lol. Nimekumisije!
Bado nna hasira zako, subiri ziishe ndio nikupe samari.


Hujanionea klorokwini wangu jamani?
 
Bado nna hasira zako, subiri ziishe ndio nikupe samari.


Hujanionea klorokwini wangu jamani?

khaaa! Hebu kunywa maji hasira ziishe. Hivi huna habari kloro alikuwa anatumia laptop ya jirani, jirani amehama mtaa.
 
khaaa! Hebu kunywa maji hasira ziishe. Hivi huna habari kloro alikuwa anatumia laptop ya jirani, jirani amehama mtaa.
Sheria za jf zinasemaje kama mtu akichafua cv ya lawyer?
 
Jamani, uki-unlike utakuwa umenionea sana
Kalianza kenyewe uchokozi
Mie nikaamua kumaliza mchezo
Kangeniona kiazi

Duuu! wewe ni zaidi ya JF niifikiriavyo katika ucheshi!
 
mmh, ntakununulia bajaji badi
baba mkwe mbona unakuwa mnoko ivo

afu kaliniambia hakawezi ishi bila mimi
ukiendelea kubana nakajumua kama bidhaa za china bila ridhaa yako.
aya.we kongosho we..ndio ahadi gani hio huku mwisho wa dunia ukiwa umeshakaribia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom