Nataka demu / binti wa kuspendi naye

Nataka demu / binti wa kuspendi naye

Slai

Member
Joined
Jul 18, 2018
Posts
9
Reaction score
1
Ndugu wana jamii forum,

Hii ni kwa mabinti tu. Nimechoka na upweke. Hivyo nataka binti au demu wa kuspendi naye good time.
- Awe mrembo
- Awe juu ya miaka 18
- Asiwe mke au mchumba wa mtu
- Awe amemaliza chuo au diploma
- Awe tayari kupima VVU

Mimi sijali kama anadeka au la. Ni yeye tu.

PM tu zitajibiwa. Usijisumbue kupiga madongo maana sitasoma
 
Kuanzia miaka 18 mpaka mingapi?..
Chuo ni level gani?
Atapata faida gani wewe kuspendi nae?

Jibu hayo I'm interested

Tukiendana nitamwoa. Tusipoendana, mpaka inafika wakati mimi na yeye kila mtu anaenda njia yake basi nitakuwa nishamsaidia kumtatulia matatizo yake madogo madogo. Naye atakuwa amenipa kampani.

Njoo PM
 
Back
Top Bottom