Natafuta Website Developer

wehoodie

JF-Expert Member
Nov 20, 2011
991
1,000
Nina shida na webiste developer kwa ajili ya ku-develop website fulani hivi...siongelei simple template yenye pich moja bali complex website yenye functionality na uwezo wa kuhandle data za kutosha.

Nimejaribu freelance developers wa bangalore -India kwenye alibaba lakini sijapata jibu. Naomba mwenye kufahamu developers anisaidie.

Thanks
 

zech

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
458
500
Nina shida na webiste developer kwa ajili ya ku-develop website fulani hivi...siongelei simple template yenye pich moja bali complex website yenye functionality na uwezo wa kuhandle data za kutosha.

Nimejaribu freelance developers wa bangalore -India kwenye alibaba lakini sijapata jibu. Naomba mwenye kufahamu developers anisaidie.

Thanks

send us an email to hello@dstl.co.tz
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom