kibonge90
Member
- Sep 6, 2015
- 53
- 42
Habari za muda huu.
Naomba Kama kuna mtu anaweza nisaidia wapi nitapata waya wa Simu ya mkononi ambayo unatoka kwenye Simu kwenda kwenye mkono wa kuongelea
Simu yenyewe Kama hiyo hapo no aina ya MOVITEL Ila hizo waya huwa zinaingiliana Mara nyingi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Naomba Kama kuna mtu anaweza nisaidia wapi nitapata waya wa Simu ya mkononi ambayo unatoka kwenye Simu kwenda kwenye mkono wa kuongelea
Simu yenyewe Kama hiyo hapo no aina ya MOVITEL Ila hizo waya huwa zinaingiliana Mara nyingi.
Sent using Jamii Forums mobile app