Natafuta wateja wa tikiti


dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,875
Likes
3,208
Points
280
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,875 3,208 280
Wadau tikiti zipo tayari hekari 2 aina sukari F1 zipo chato mjini.Makubwa kama gari ni tani 30 .
daaa, sh ngapi? unajua sometimes unaweza nunua kitu sababu tu flan ndo anauza!
 
P

Plan Of Action

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
468
Likes
369
Points
80
P

Plan Of Action

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
468 369 80
Wadau tikiti zipo tayari hekari 2 aina sukari F1 zipo chato mjini.Makubwa kama gari ni tani 30 .
au ulikuwa dalali amu?
 
Samcezar

Samcezar

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
2,579
Likes
2,083
Points
280
Samcezar

Samcezar

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
2,579 2,083 280
Hivi kwanini kila mtu sasa hivi anayelima anakimbilia matikiti.........hakuna kilimo cha.matunda mengine....
 
P

Plan Of Action

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
468
Likes
369
Points
80
P

Plan Of Action

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
468 369 80
Hivi kwanini kila mtu sasa hivi anayelima anakimbilia matikiti.........hakuna kilimo cha.matunda mengine....
kila mtu anayelima?
mkuu umewaza kwa kina kweli ulichoandika?
 

Forum statistics

Threads 1,238,213
Members 475,873
Posts 29,312,899