• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Natafuta wasichana wanne wa kazi Arusha

Jofrey Elifas

Jofrey Elifas

Member
Joined
Mar 12, 2018
Messages
19
Points
95
Jofrey Elifas

Jofrey Elifas

Member
Joined Mar 12, 2018
19 95
Natafuta wasichana wanne wa kazi wawe arusha tuu naomba mtu alieko nnje ya arusha asipige cm
Mashart
Awe najua kutunza kumbu kumbu
Awe mwaminifu pia awe mkwel
Tupigie cm +255769368674
+255744390023
 
Depal

Depal

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
10,345
Points
2,000
Depal

Depal

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
10,345 2,000
Hello babalaii ,company inahusika na nini chuga girl nipo hapa, full kuprint maniaje niaje! Ngareroo Extrovert
Napenda kwenda kumsalimia rafiki yangu yupo university of Arusha ili tu nipande hiace za USA river ' napendaaaa mno wanavyoongea raia waliokulia R chuggah
 
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
22,343
Points
2,000
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
22,343 2,000
Natafuta wasichana wanne wa kazi wawe arusha tuu naomba mtu alieko nnje ya arusha asipige cm
Mashart
Awe najua kutunza kumbu kumbu
Awe mwaminifu pia awe mkwel
Tupigie cm +255769368674
+255744390023
Ukihitaji mtu wa kukufundisha kuandika , nitafute.
 
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
4,937
Points
2,000
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
4,937 2,000
Napenda kwenda kumsalimia rafiki yangu yupo university of Arusha ili tu nipande hiace za USA river ' napendaaaa mno wanavyoongea raia waliokulia R chuggah
,vipi hujaanza kuwa kama wao uongeaji?, mi huwa natabasamu sana wanavyoongea,they are so fun, eti kuprint ndyo katembea kwa miguu
 
Depal

Depal

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
10,345
Points
2,000
Depal

Depal

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
10,345 2,000
,vipi hujaanza kuwa kama wao uongeaji?, mi huwa natabasamu sana wanavyoongea,they are so fun, eti kuprint ndyo katembea kwa miguu
Bado kabisa hata dalili sina 😂 ila kuna ile ' woiiii, waiiii ndio zimenikaa
Wanafurahisha sana Ngareroo emu tiririka kidogo basi
 
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
22,343
Points
2,000
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
22,343 2,000
Duuh, unamaanisha mwajiri(employer) hajui kuandika ,kweli fursa ndani ya fursa
Ilo lipo wazi mbona. Mwajiri hana writing skills. Ukipata kazi muoneshe utaalamu ulioupata pale Mlimani a.k.a UDSM
 
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
22,343
Points
2,000
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
22,343 2,000
Duuh, unamaanisha mwajiri(employer) hajui kuandika ,kweli fursa ndani ya fursa
Ilo lipo wazi mbona. Mwajiri hana writing skills. Ukipata kazi muoneshe utaalamu ulioupata pale Mlimani a.k.a UDSM
 
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
22,343
Points
2,000
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
22,343 2,000
Duuh, unamaanisha mwajiri(employer) hajui kuandika ,kweli fursa ndani ya fursa
Ilo lipo wazi mbona. Mwajiri hana writing skills. Ukipata kazi muoneshe utaalamu ulioupata pale Mlimani a.k.a UDSM
 
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
3,024
Points
2,000
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
3,024 2,000
Ilo lipo wazi mbona. Mwajiri hana writing skills. Ukipata kazi muoneshe utaalamu ulioupata pale Mlimani a.k.a UDSM
Jamaaa anataka wake wanne kwa mara moja Mwingine atakaa kwemye draw la pesa,mmoja anaendesha pickup, wawili wahudumu makuli wakusambaza bidhaa
 
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
22,343
Points
2,000
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
22,343 2,000
Jamaaa anataka wake wanne kwa mara moja Mwingine atakaa kwemye draw la pesa,mmoja anaendesha pickup, wawili wahudumu makuli wakusambaza bidhaa
Labda
 
Jagood

Jagood

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2016
Messages
2,042
Points
2,000
Jagood

Jagood

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2016
2,042 2,000
Napenda kwenda kumsalimia rafiki yangu yupo university of Arusha ili tu nipande hiace za USA river ' napendaaaa mno wanavyoongea raia waliokulia R chuggah
Ngongongare/safari njema/mji mwema/napoco
 

Forum statistics

Threads 1,403,606
Members 531,286
Posts 34,428,754
Top