Natafuta wanunuzi wa mayai ya kisasa

Natafuta wanunuzi wa mayai ya kisasa

Thomas laija

Member
Joined
Oct 20, 2019
Posts
8
Reaction score
4
Habari wakuu, naitwa Thomas napatikana Bunju natafuta wanunuzi wa mayai ya kisasa, ni makubwa na yana kiichi cha njano ofa yangu ni 5500 derivery ni juu yangu mimi mwenyewe ni mfugaji mayai natoa shamba trey 500 kila siku. Kwa mawasiliano 0688802045, 0621290458. Ahsanteni.
 
Habari wakuu,naitwa Thomas naptkni bunju natafuta wanunuzi wa mayai ya kisasa,ni makubwa na yana kiichi cha njano ofa yangu ni 5500 derivery ni juu yang mimi mwenyew ni mfugaji mayai natoa shamba trey 500 kila siku.Kwa mawasiliano 0688802045,0621290458.Ahsanteni.
MKUU,

WANAKUJA SOON.
 
Habari wakuu,

Naitwa Thomas, napatikana Bunju. Natafuta wanunuzi wa mayai ya kisasa, ni makubwa na yana kiini cha njano. Ofa yangu ni 5,500 na derivery ni juu yangu. Mimi mwenyewe ni mfugaji na mayai natoa shamba, trei 500 kila siku.

Kwa mawasiliano 0688802045, 0621290458.

Ahsanteni.
 
Sijui kwa nini soko la mayai linabadilikaga sana. Wiki mbili zijazo unaweza shangaa imefika 7,000.
 
Ogopa sana kufuga na kulima tena mazao yaharibikayo. Ogopa sana kuingia ufugaji au ukulima kisa umesikia kwa kina fulani.
Hamjiulizi kwanini wazee wa fursa wao hawafanyi hizo fursa?
Au wanaowauzia cages au mashine za kutotolesha wao hawafugi
 
Hawewezi kuja kwa sababu hawajui MAYAI YA KISASA NI NINI?! Kwa kubuni tu, nadahi anauza MAYAI YA KUKU WA KISASA! Sasa ajieleze mwenyewe ili WAJE!
 
Ufugaji na kilimo ni ajabu. Unateseka kufuga na kuuza
 
nipo chanika mwisho, nahitaji trey moja tu niletee tafadhali au nipm tuwasiliane vizuri
Habari wakuu, naitwa Thomas napatikana Bunju natafuta wanunuzi wa mayai ya kisasa, ni makubwa na yana kiichi cha njano ofa yangu ni 5500 derivery ni juu yangu mimi mwenyewe ni mfugaji mayai natoa shamba trey 500 kila siku. Kwa mawasiliano 0688802045, 0621290458. Ahsanteni.
 
Habari wakuu,

Naitwa Thomas napatikana Magomeni. Ninauza mayai ya kisasa. Mayai yanapatikana na ni makubwa yenye kiichi cha njano.

Bei ni Tsh 6,000
Delivery tunaongea, trei 50 kila siku.

Kwa mawasiliano:
0688802045, 0621290458.

Ahsanteni.

20191124_151442.jpeg
20191124_151431.jpeg
20191124_151406.jpeg
 
Mkuu mimi naomba unielekeze uliponunua vifaranga na uniambie trey hizo 50 kwa siku ni kuku wangapi.
Nitashukuru sana mkuu nipo Mbeya.
Nicheki pm siweki no.yangu matapeli wengi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom