Natafuta wanaodesign blog

Ziada

Member
Dec 27, 2013
82
0
Habarikama title inavojielezea hapo juu natafuta wanaodesign blogs pamoja nahitaji domain ya kulipia vyote kwa pamoja gharama ni kiasi gani ?Asanteni
 

albertt

JF-Expert Member
Dec 28, 2013
344
195
Nimeona tangazo unatafuta wanao design blogs.mm naweza ifanya iyo kazi ipasavyo na kama umeishapata mtu haina mbaya hakija haribika kitu but naweza fanya advancement ya hyo blog kuweza kuwa application ya simu na kuweza kupatikana playstore watu wa download ulimwengu mzima na kutumia kwebye smart phones.kama upo interested ni chek kwa whatsapp 0716385824
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom