Natafuta waiter.

vollies

JF-Expert Member
May 31, 2015
748
500
ImageUploadedByJamiiForums1468727863.704093.jpg
 

Developer

JF-Expert Member
Jan 8, 2011
367
500
Mbona hamna shida hapo, mambo safi tu, hayo maandishi hayabadilishi efficiency kwenye kazi..
 

MNYAMAKAZI

JF-Expert Member
Oct 7, 2014
2,123
2,000
Wankumbusha zamani mzee wangu alikuwa hataki shamba boy anauyejua kusoma na kuandika. Na kweli it was working, vilaza hawakuwa na longo longo
 

Kambaku

JF-Expert Member
Nov 12, 2011
4,219
2,000
Anafaa sana huyo, mathematics imenyooka inatosha, hayo mengine mbwembwe tu, kwani ye mwandishi wa habari?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom