Natafuta Wafanyakazi wa super market

Natafuta Wafanyakazi wa super market

lawyer2

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Posts
224
Reaction score
67
Salaam wadau..natafuta Wafanyakazi wa kusaidiana nao kazi kwenye mini super market iliyopo Kunduchi Ununio.1 wa kile na 1 wa kiume..sifa ni kama ifuatavyo:
1.Awe anakaa maeneo ya karibu ili kuondoa usumbufu wa kuchelewa(Kunduchi.Tegeta.Bunju etc)
2.Ajue kusoma na kuandika vizuri
3.Awe na umri wa kuanzia miaka 18 mpaka 40
4.Awe mwaminifu na mkarimu
5.Akiwa ameshawahi kufanya kazi tajwa itakua bora zaidi.
6.Akijua computer ni bora zaidi pia
Kwa mawasiliano zaidi namba ni 0689900000 au 0715831919
 
Salaam wadau..natafuta Wafanyakazi wa kusaidiana nao kazi kwenye mini super market iliyopo Kunduchi Ununio.1 wa kile na 1 wa kiume..sifa ni kama ifuatavyo:
1.Awe anakaa maeneo ya karibu ili kuondoa usumbufu wa kuchelewa(Kunduchi.Tegeta.Bunju etc)
2.Ajue kusoma na kuandika vizuri
3.Awe na umri wa kuanzia miaka 18 mpaka 40
4.Awe mwaminifu na mkarimu
5.Akiwa ameshawahi kufanya kazi tajwa itakua bora zaidi.
6.Akijua computer ni bora zaidi pia
Kwa mawasiliano zaidi namba ni 0689900000 au 0715831919
Ngoja vijana waje wachangamkie fursa hiyo
 
Salaam wadau..natafuta Wafanyakazi wa kusaidiana nao kazi kwenye mini super market iliyopo Kunduchi Ununio.1 wa kile na 1 wa kiume..sifa ni kama ifuatavyo:
1.Awe anakaa maeneo ya karibu ili kuondoa usumbufu wa kuchelewa(Kunduchi.Tegeta.Bunju etc)
2.Ajue kusoma na kuandika vizuri
3.Awe na umri wa kuanzia miaka 18 mpaka 40
4.Awe mwaminifu na mkarimu
5.Akiwa ameshawahi kufanya kazi tajwa itakua bora zaidi.
6.Akijua computer ni bora zaidi pia
Kwa mawasiliano zaidi namba ni 0689900000 au 0715831919
Jamani mm niko morogoro lkn cna kazi cm 0769322746
 
Salaam wadau..natafuta Wafanyakazi wa kusaidiana nao kazi kwenye mini super market iliyopo Kunduchi Ununio.1 wa kile na 1 wa kiume..sifa ni kama ifuatavyo:
1.Awe anakaa maeneo ya karibu ili kuondoa usumbufu wa kuchelewa(Kunduchi.Tegeta.Bunju etc)
2.Ajue kusoma na kuandika vizuri
3.Awe na umri wa kuanzia miaka 18 mpaka 40
4.Awe mwaminifu na mkarimu
5.Akiwa ameshawahi kufanya kazi tajwa itakua bora zaidi.
6.Akijua computer ni bora zaidi pia
Kwa mawasiliano zaidi namba ni 0689900000 au 0715831919
kiongoz njoo pm pls
 
Salaam wadau..natafuta Wafanyakazi wa kusaidiana nao kazi kwenye mini super market iliyopo Kunduchi Ununio.1 wa kile na 1 wa kiume..sifa ni kama ifuatavyo:
1.Awe anakaa maeneo ya karibu ili kuondoa usumbufu wa kuchelewa(Kunduchi.Tegeta.Bunju etc)
2.Ajue kusoma na kuandika vizuri
3.Awe na umri wa kuanzia miaka 18 mpaka 40
4.Awe mwaminifu na mkarimu
5.Akiwa ameshawahi kufanya kazi tajwa itakua bora zaidi.
6.Akijua computer ni bora zaidi pia
Kwa mawasiliano zaidi namba ni 0689900000 au 0715831919

mkuuu bado nafasi ziko waziii ???
 
Kun housgall mmoja ngoja ntamuuliza kama anataka ku upgrade
 
Back
Top Bottom