Natafuta wadada watatu wasaidizi wa kazi

Natafuta wadada watatu wasaidizi wa kazi

Obamaeli Rutajecha

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Posts
230
Reaction score
274
Wakuu,habarini za jumapili..
Natafuta kina dada watatu wa kusaidia kazi majumbani,eneo la kufanyia kazi ni moshi mkoa wa kilimanjaro.
Mshahara ni maelewano(utakao mridhisha mwajiriwa)

Asanteni sana!!!
 
Wakuu,habarini za jumapili..
Natafuta kina dada watatu wa kusaidia kazi majumbani,eneo la kufanyia kazi ni moshi mkoa wa kilimanjaro.
Mshahara ni maelewano(utakao mridhisha mwajiriwa)

Asanteni sana!!!
usitume hela kabisaa utaibiwa peupeeeeeee
 
wote nasubiria kilio chenu hapa, msisahau kurudi mkiibiana
 
Mimi sio mwizi jamani, nina familia yangu na naishi kwangu. Nataka kazi kwasababu sitaki kukaa nyumbani maana ajira za ofisini sijabarikiwa kupata bado na vyeti vinazid kukomaa tu ndani. Na mimi namwambia mtu ukweli akilidhika sawa asiporidhika basi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom