Natafuta wa huba


kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
901
Likes
25
Points
45
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
901 25 45
Jamani namtafuta mwenza mwenye kunishauri juu ya mazur au mabaya nayotaka kufanya please email yangu ni kokudopeter42@yahoo.com
 
Amina Thomas

Amina Thomas

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
273
Likes
13
Points
35
Amina Thomas

Amina Thomas

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
273 13 35
una umri gani mpaka uombe ushauri kwa mambo unayotaka kufanya?
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,419
Likes
2,104
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,419 2,104 280
ni jinsia gani kwnza wewe.. mume/mke ?
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
jidadavue kdg utambulike
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Unatafuta mtu anaitwa HUBA au ? Rose nisaidie
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Unatafuta mtu anaitwa HUBA au ? Rose nisaidie
anatafuta huba la moyo wake
liwazo la moyo
nyonga mkalia ini
kidevu msimamia ndevu
kwapa mbeba...a

..
anatafuta wa uban wa kumpepea maruahan yakimpanda..
AU AENDE KWA MAM BG ..ET FINEST....???:doh::doh:
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
anatafuta huba la moyo wake
liwazo la moyo
nyonga mkalia ini
kidevu msimamia ndevu
kwapa mbeba...a

..
anatafuta wa uban wa kumpepea maruahan yakimpanda..
AU AENDE KWA MAM BG ..ET FINEST....???:doh::doh:
Bado huyu yuko kindergaten
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
kweli uyu anaonekana ni wa mabata madogo madogo yanaogelea.....!!!!!!!!!!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Hiyo invitataiona haijakamilika, we me/ke? kama me ni bwabwa au bahshaa?
 
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
901
Likes
25
Points
45
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
901 25 45
Jamani am male age 27 alie tayari please email yangu iko waz ok thanks wote mliochangia nimezpenda sana
 
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
901
Likes
25
Points
45
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
901 25 45
Jamani am male age 27 alie tayari please email yangu iko waz ok thanks wote mliochangia nimezpenda sana
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
jamani am male age 27 alie tayari please email yangu iko waz ok thanks wote mliochangia nimezpenda sana

kwa hiyo unatafuta wa kukushauri mazuri na mabaya yako mmh?
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,462
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,462 280
Jamani am male age 27 alie tayari please email yangu iko waz ok thanks wote mliochangia nimezpenda sana
HII SENTENSI KUTAMKWA NA MWANAUME MBONA KAMA MDEBWEDO SANA!!! EENHEE!:hippie:
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,587