Natafuta vibanda vya biashara.

PastorA

JF-Expert Member
Jul 14, 2016
350
500
Ndugu zangu natafuta vibanda vidogo vilivyotengenezwa ambavyo vinahamishika kwa ajili ya biashara ndogondogo naomba kujua



NIMESHAPATA KIBANDA
 

K.Msese

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
1,634
2,000
Mpigie huyu hapa 0786206089 - Michael! Pengine unaweza enda ofisini kwake ukaviona na vingine!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom