Natafuta ufadhili wa kusomeshwa chuo kikuu

CONSTRUCTIVE THOUGHT

JF-Expert Member
Jul 10, 2015
1,166
1,500
Mimi ni mwl.stashahada.natafuta ufadhili wa shirka,kampuni au binafsi ili nisome Shahada hadi masters.aliyetayari nitashukuru sana.0757658783.
Hata mzamini mwenyewe sijui atakuwa nani wa kuvumilia huo uzembe wako katika kuandika.

Umeandika kama mwananzengo. Hujazingatia Alama za Uandishi.

1.Je, hijui kutumia Alama za Uandishi? Au;
2. Hujui Alama za Uandishi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom