Natafuta udhamini wa kununua vyombo vya Kanisani

Natafuta udhamini wa kununua vyombo vya Kanisani

Ikimbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Posts
301
Reaction score
32
Habari wana Jamii,

Kwa yeyote mwenye mapenzi mema ya kumtumikia Mungu kwa njia ya utoaji unakaribishwa kuchangia ununuzi wa vyombo vya kumsifu Mungu Keyboard. Kwa gharama ya Million 3. Kwa yeyote anaetaka atapewa mawasiliano akiomba.

Karibuni sana Mungu atawabariki.
 
Tupo wawili Gitaa tumeshanunua mbili na spiker baadhi. Washirika waliopo uwezo wao mdogo sana, unakaribishwa ndugu.
 
Tumeshanunu guitaa mbili na spiker mbili mixer pia tunayo
 
Hongera...
Mungu awafanikishe...
Ila msitumie hivyo vifaa kupigia rege makanisani. Mungu hachanganywi
 
Bariki sana Kaisari kwa ushauri wako Mzuri.
 
Mitale na Midimu. Wabeja sana ngosha. Ushauri wako nimeupokea. "mido na minogu"
 
Chuck j. Tunataka cha M3 maana kanisa litakuwa litaongezeka badae
 
Back
Top Bottom